• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

forcedrape

Mìh copy zô r0j nhưg mở camera k0 có được.cái path camera down ở đâu zậy pác.

bác ơi.
sao mà e copy zô đó rồi nhưng khi mở camera lên thì nó lại tự out ra vậy??
e dùng đúng cái 2mp mà ?????????????????

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
Mình up lại cho các bạn patch và 1số file txt code của các máy(nhưng ko đc đầy đủ như trên bài #1) ae nào quan tâm thì tiếp tục text nhé vì trên bài #1 có một số link ko còn down đc
patch
code

Vjsky008

hj. Cài patch báo : đả cò sẳn trên máy. Tính sao đây? Trên 5800 xp nhé. Mình mới fomat máy. Hj

anhtonbg

Ai làm thành công E71 thì chỉ giáo giúp điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Up luôn cả file đã chỉnh sửa nha.
hichic

duylinh27884

Moderator
hj. Cài patch báo : đả cò sẳn trên máy. Tính sao đây? Trên 5800 xp nhé. Mình mới fomat máy. Hj

Ai làm thành công E71 thì chỉ giáo giúp điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Up luôn cả file đã chỉnh sửa nha.
hichic

Trong file patch thật chất cũng chỉ là những file 10282EDC.txt cho nhiều dòng máy được đóg gói lại thành file sis để cài đặt,ai ko cài đc thì cứ dùng sis editor bung file patch ra rồi chép file 10282EDC.txt trong đó vào đườg dẫn C:\Private\10202be9\ là đc rồi.

anhtonbg

Trong file patch thật chất cũng chỉ là những file 10282EDC.txt cho nhiều dòng máy được đóg gói lại thành file sis để cài đặt,ai ko cài đc thì cứ dùng sis editor bung file patch ra rồi chép file 10282EDC.txt trong đó vào đườg dẫn C:\Private\10202be9\ là đc rồi.

huhu con e71 của e chụp ảnh kém quá bác ơi chỉ cho em cụ thể đi mà, có file nào cho e71 mà ai dùng thành công rùi chia sẻ cho em đi mà
huhu ai làm được thì e đến để bác làm hộ e cũng được

duylinh27884

Moderator
huhu con e71 của e chụp ảnh kém quá bác ơi chỉ cho em cụ thể đi mà, có file nào cho e71 mà ai dùng thành công rùi chia sẻ cho em đi mà
huhu ai làm được thì e đến để bác làm hộ e cũng được
Bài trên đã nói cách làm rồi mà huynh.

tamphubkdn

Giúp mình với, nokia 6120c

mình dùng nokia 6120c, mình fải tải cái nào? Chủ thớt up lên link khác giúp với, link đó mình down k đc! (MF cũng tốt :))
giúp mình sớm nha, thanks bạn nhiều :D

duylinh27884

Moderator
mình dùng nokia 6120c, mình fải tải cái nào? Chủ thớt up lên link khác giúp với, link đó mình down k đc! (MF cũng tốt :))
giúp mình sớm nha, thanks bạn nhiều :D

Đã up lại link,6120c thuộc s60v3 fp1 camera 2Mp trong patch ko có tùy chọn cho 6120c thì khi cài đặt patch bạn chọn n81. N81 cũg s60v3fp1 camera 2Mp

Status
Không mở trả lời sau này.