• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD MAIN MENU CÓ CHÚ THÍCH CHỮ BÊN DƯỚI.

duchan2020

mình làm được rồi, rất tiện lợi.
Chỉ cần copy cái mà bạn tommy đã làm sẵn theo đúng đường dẫn là Ok.
Cảm ơn tommy nhiều.

hôm qua em vừa đổi lại CDA va up FW mới,bây h thì có chữ rồi anh ơi,nhưng làm ẩu quá nên icon đảo lộn lung tung,lại phải format máy.rồi chỉnh lại cẩn thận,bi h ok hết rồi.H em mới biết máy em không dùng được là do CDA cũ của Sing ,chuyển sang W2 la ok hêt.thank các bác nhé.

duchan2020

hôm qua em vừa đổi lại CDA va up FW mới,bây h thì có chữ rồi anh ơi,nhưng làm ẩu quá nên icon đảo lộn lung tung,lại phải format máy.rồi chỉnh lại cẩn thận,bi h ok hết rồi.H em mới biết máy em không dùng được là do CDA cũ của Sing ,chuyển sang W2 la ok hêt.thank các bác nhé.

Khi các icon bị đảo lộn bạn chỉ cần dùng Moving_enabler di chuyển lại là ok thôi mà, làm gì phải format lại máy để cài lại cho khổ. Dù sao cũng chúc mừng vì bạn đã làm thành công.=D>

thdh

sao trong máy em theo đường dẫn trên em lại thấy file là alaunch_loc.rsc
Vậy là em xóa file đó đi và cài file alaunch.rsc mà em dow của Bác tomynguyen1961 về à?
Em đã sử dụng bộ icon của Bác caohieu88 rồi.
Mong được chỉ giáo, em dùng p990i