• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT

Bạn hảy chọn 1 trong 2 nhân vật PhamQuang và Tinh_la_gi để mổ nhé!!

• -2-Không cần có 1 nhân vật của tuần.

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    36
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Dự kiến lập topic "Mõi Tuần Một Nhân Vật"

Hình thức :

Mõi tuần sẽ đưa 1 thành viên trên PV ra cho anh em "mổ xẻ" thoải mái từ chuyện đời tư đến đời thường...muốn mổ kiểu nào tùy thích !

Thành viên bị mổ của tuần sẽ được quyền chọn thành viên bị mổ tiếp theo cho tuần sau ...xem như là "ân huệ" !!!

Và thành viên bị mổ phải có trách nhiệm vào trả lời all câu hỏi mà các thành viên khác "mổ xẻ" mình !

[Chắc phải gọi Bete hay Phuong_anh vào phụ trách quản lý vụ này] Không biết ý kiến cả 2 thế nào ?!

tinh_la_gi

Administrator
Nếu số phiếu đồng ý cao thì thứ 2 tuần tới chúng ta sẽ "mổ" Man PhamQuang nhé anh em!!!!

Đội quân Spamer chuẩn bị "súng óng-đao kiếm" mà làm việc nhé

Babyblue

ờ ý kiến này hay đó mấy anh: Nhân vật đầu tiên :Chú PhamQuang-------->>>>em ủng hộ 1 phiếu

PhuongAnh

Mình ủng hộ cả 2 tay và 2 chân luôn.=D>=D>=D>=D>Nhưng sao ta lại mổ xẻ bác Phạm Quang trước nhỉ:-?:-?:-?:-?.Mình nghĩ nên mổ xẻ người nghĩ ra chuyện này mới đúng chứ.Mọi người ai ủng hộ mổ xẻ Tinh_la_gi đầu tiên nào thì giơ tay lên nhé :p:p:p:p

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu số phiếu đồng ý cao thì thứ 2 tuần tới chúng ta sẽ "mổ" Man PhamQuang nhé anh em!!!!

Mình nhất trí việc khai hỏa đầu tiên sẽ là Man PhamQuang! Nhưng phải xem Man PhamQuang có chịu để cho AE Mình phẫu thuật không cái đã?;;) Chứ nếu Man không chịu thì các Bác vào hỏi nhau và tự trả lời với nhau à???:-??;;):)):)):))

CongVoi

Super V.I.P

KEKE em nghĩ là chú Quang chưa bít vụ này đâu à nghen:-?:-?:-?.Em cũng thử đồng ý xem seo:p:p:p,hiii một phiếu của em nữa nhé anh TLG :D:D:D:D:)):)):)):))

PhamQuang

Manager
Ai lập ra Chủ đề hãy mổ xẻ người đó trước các bạn ạ.
Để làm gương thí nghiệm mà. :))

Bỏ 1 phiếu nhất trí mổ xẻ SM Tinh_la_gi nào !!!

XuanTruong

Super V.I.P
Ai lập ra Chủ đề hãy mổ xẻ người đó trước các bạn ạ.
Để làm gương thí nghiệm mà. :))

Bỏ 1 phiếu nhất trí mổ xẻ SM Tinh_la_gi nào !!!

Nghe Man PhamQuang nói cũng có lý! Vậy mà cũng không nghĩ ra? Thôi thì đồng ý phẫu thuật SM Tinh_la_gi trước rồi đến Man PhamQuang cũng chưa muộn Anh nhỉ???;;):)):)):))

tinh_la_gi

Administrator
TLG sẽ edit lại bình chọn cho 2 "Bố - Con" PhamQuang - Tinh_la_gi để tạo sự công bằng cho Man PhamQuang...

Hy vọng anh em ủng hộ Man PhamQuang .... người đã giúp chúng ta có 1 sân chơi tuyệt với này ...nơi chấp cánh cho những "kỹ thuật viên" nơi "kết nối tình bè bạn" nơi "chấp cánh cho những tình cảm rất thực" ....vv..

Kojiro

Super V.I.P
..

Hy vọng anh em ủng hộ Man PhamQuang .... người đã giúp chúng ta có 1 sân chơi tuyệt với này ...nơi chấp cánh cho những "kỹ thuật viên" nơi "kết nối tình bè bạn" nơi "chấp cánh cho những tình cảm rất thực" ....vv..

Ý kiến a Tình quá hay! E đồng ý "mổ xẻ" ................. a Tình =))

'Mổ" a Tình thôi bà con ơi! :))

doananh

Mình cũng đồng ý mổ xẻ bạn Tình. Giờ nghĩ câu hỏi để hỏi thuiiiii heeee

tinh_la_gi

Administrator
Lại chúa...đang sửa cái bình chọn quay ra thấy 2 "đồng minh" SYM của mình chọn mình lên bàn mổ !!! Potay.chị 2 !!!

Anh em nhanh tay bình chọn cho Man PhamQuang nhé ... giải thích như trên !!!

Những ai bình chọn cho Man PhamQuang sẽ có thưởng...quà cực hot ....

tinh_la_gi

Administrator
thì bắt đầu mổ đi các anh ơi,còn chờ gì nữa
Chọn nhân vật Mổ chứ bạn.... còn chờ gì nửa mà ko chọn PhamQuang chứ !!! Nhanh nào anh em

Kojiro

Super V.I.P
A e đừng để a Tình lung lạc, đừng vì món quá ..... chưa thấy đâu mà lung lạc. Mổ a Tình đi!

Các bạn cứ chắc là quà của a Tình chắc chắn là Ứng dụng mới mà ứng dụng thì ảnh chắc chắn phải đưa ra cho mọi người sử dụng, chẳng lẽ ảnh làm ra cho mình ảnh sử dụng. A e thấy mình lí luận logic không?

Bầu a Tình nha các bạn! :))

Còn chú Quang :-? sẽ là 2nd ones =))

Bete

Hehe. Theo em thì ta cứ... cây cao bóng cả, cây đa cây đề, kính lão đắc thọ mà làm tới. Anh Quang lên bàn mổ trước cho có cái... chết êm ái nào. Hứa với anh Quang dạo này bé mới coi phong tục của Hồi Giáo, không chém ai quá 3 dao xem như là... ân huệ. Hố hố

Status
Không mở trả lời sau này.