• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

PhuongAnh

Mua bức này của CongVoi với giá 11.000PVD để tặng chú Quang
P/s:Nếu chú em đồng ý thì gửi tặng chú Quang luôn giùm chị nhé và nhớ ghi tên chị đích kèm vào đó nhé

Đồng ý giao kèo!!!:)):)).Chị chuyển khuản em sẽ PM với chú Quang :D:D

Đã chuyển khoản cho Congvoi rồi nhé...Em chuyển cho chú Quang giúp c với.thanks chú em nhiều ;;);;);;);;)

HHN

Well-Known Member
Bác ngocvnpt đâu roài có mua bức này không ???? bác đạt 3355 bài viết nè.

Anhtoitb

Đồng chí Kojiro đâu roài, có mua bức hình với 4334 bài viết không?
Xem xong trả mình được bao nhiêu nhé!

PhuongAnh

Thế mà bài thứ 2222 của mình thì chẳng thấy ai chụp để tặng mình cả..Buồn quá :(:(:(:(

Anhtoitb

Dạo này không thấy các thương gia vô Topic này để đặt hàng các bức hình giá trị và ý nghĩa! Kiểu này chắc các thợ săn ảnh ế dài răng rùi, muốn kiếm xiền chắc chỉ còn cách post bài và cá độ thui!

Badamgiak23

Super V.I.P
Dạo này không thấy các thương gia vô Topic này để đặt hàng các bức hình giá trị và ý nghĩa! Kiểu này chắc các thợ săn ảnh ế dài răng rùi, muốn kiếm xiền chắc chỉ còn cách post bài và cá độ thui!

Định giá số tứ quý 8888 (Số bài Post của thành viên) giá 100.000 PVD !

HHN

Well-Known Member
Ai bán không em mua?

Bác muốn mua cái gì ??? bác có đặt hàng không để em còn canh ti chộp nào :D

Mà hình như bác hiểu nhầm hay sao ấy nhỉ, ở đây là rao bán ảnh số bài post trong top10 và sô thứ tự thành viên ở cuối diễn đàn ấy. ví dụ như trước có treo giải cho thành viên/ảnh thành viên thứ 100 000, bây giờ thì 111 111 không biết có ai mua không :D, trước em đã canh hụt vụ 100 000 roài :))