• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

CongVoi

Super V.I.P
Nịnh xếp hả Congvoi, gửi Congvoi 10.000 PVD mua bức hình này tặng MAN được không, MAN có vẻ chỉ quan tâm tới hình số thành viên còn hình số bài Post thì không mặn mà lắm

Em muốn chú Quang mua cơ!!!!b-)b-)b-).Chú ý đại gia hơn anh >:)>:)>:)

Badamgiak23

Super V.I.P
Em xem giờ ai đại gia hơn, nếu chú Quang dựa vào tiền minh bạch thì không bằng anh đâu, tiền anh chỉ thắng bóng đá thôi, tiền chú Quang nếu chỉ tiền lương và do ít cá bóng đá nên nếu có tiền cũng là tiền biếu xén thôi

CongVoi

Super V.I.P
Em xem giờ ai đại gia hơn, nếu chú Quang dựa vào tiền minh bạch thì không bằng anh đâu, tiền anh chỉ thắng bóng đá thôi, tiền chú Quang nếu chỉ tiền lương và do ít cá bóng đá nên nếu có tiền cũng là tiền biếu xén thôi

Em không bít.Kiểu gì chú ý cũng trả giá cao hơn anh >:)>:).Chú Quang đâu rùi!!!!!!!!!!!!!! ;;);;);;);;)

CongVoi

Super V.I.P
Thấy chưa Congvoi, xem ai đại gia hơn =))=))=))

:(:)(:)(:)(( Giờ này chỉ còn biết khóc thui chứ làm gì.Mà chắc chú ý đang chuẩn bị sinh nhật nên chưa xem lại thui >:)>:).Mấy ngày nay chú ý phải say bí tỉ :D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Xem lại thông tin của MAN mới biết có hơn 700.000 PVD, chắc là tiền biếu xén rồi nên không dám xài sợ bị kiện mà

Badamgiak23

Super V.I.P
Đợt tới sẽ có hẳn 1 ủy ban kiểm tra tài chính, mọi nguồn PVD nếu không chứng minh được nguồn gốc (Của mình do hoạt động cá độ) đều sẽ bị tịch thu

PhuongAnh

Đợt tới sẽ có hẳn 1 ủy ban kiểm tra tài chính, mọi nguồn PVD nếu không chứng minh được nguồn gốc (Của mình do hoạt động cá độ) đều sẽ bị tịch thu

=))=))=))=))=)) Cho PA 1 chân đi kiểm tra mới nhé (Của PA cũng trong sạch luôn)
:p:p:p:p

PhuongAnh

Chú Quang đâu rùi!!! Vào mua dùm cháu hai bức ảnh này nhé :D:D.

Con số gửi bài của Chú hơi bị đẹp luôn: 4567

20080523_f4c1b11a979611095447Hby2EnAvfKTn.bmp

20080523_44997d88ae90de0b843cG9HToEW72Ggx.bmp

Mua bức này của CongVoi với giá 11.000PVD để tặng chú Quang
P/s:Nếu chú em đồng ý thì gửi tặng chú Quang luôn giùm chị nhé và nhớ ghi tên chị đích kèm vào đó nhé

XuanTruong

Super V.I.P

P/s:Nếu chú em đồng ý thì gửi tặng chú Quang luôn giùm chị nhé và nhớ ghi tên chị đích kèm vào đó nhé

Cô Em hôm nay thoáng (Như gió mùa đông bắc) thía!!!=))=))=))

Anhtoitb

Tuần tới mình sẽ đưa Topic Mua bán này ra tòa để kiện. Mình rao bán tấm hình thành viên thứ 99.999 theo đơn đặt hàng mà chẳng thấy ai vào mua! Buồn ghê, thuê luật sư để kiện chủ Topic lẫn người đặt hàng thui!

CongVoi

Super V.I.P

Đồng ý giao kèo!!!:)):)).Chị chuyển khuản em sẽ PM với chú Quang :D:D

Huycl2507

Tuần tới mình sẽ đưa Topic Mua bán này ra tòa để kiện. Mình rao bán tấm hình thành viên thứ 99.999 theo đơn đặt hàng mà chẳng thấy ai vào mua! Buồn ghê, thuê luật sư để kiện chủ Topic lẫn người đặt hàng thui!

Kiện đi để mình theo dõi:)):)):))