• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

LongXuyenBoy

em bán số này nè
attachment.php

Kojiro

Super V.I.P
:)) Bên chủ đề này mình và anhtoitb ôm sô rồi! Up lên cho vui thôi! Không ai để ý bên này đâu :p

Anhtoitb

:)) Bên chủ đề này mình và anhtoitb ôm sô rồi! Up lên cho vui thôi! Không ai để ý bên này đâu :p

Bên này là Topic mua bán có uy tín nhất PV, mất cả buổi sáng nay nghĩ ra là phải up lên Topic này nên mới up chứ sang bên Cuộc thi kia thì anh em mình có mà về Khuyến khích! KJR nhìn trích dẫn mà MAN Quang đã đặt hàng đi!
Đi ngủ thui mai vô nhận tiền!

CongVoi

Super V.I.P

Bên này là Topic mua bán có uy tín nhất PV, mất cả buổi sáng nay nghĩ ra là phải up lên Topic này nên mới up chứ sang bên Cuộc thi kia thì anh em mình có mà về Khuyến khích! KJR nhìn trích dẫn mà MAN Quang đã đặt hàng đi!
Đi ngủ thui mai vô nhận tiền!

Hai anh em nhà này làm ăn thịnh ghe ha b-)b-)

Anhtoitb

Chờ Bà Đầm vào mua đấy!!!:)):)):))

Em cũng đang chờ Long và chú Quang vào mua đấy nhưng mà chưa thấy đâu! Topic bên này chú Quang có đặt hàng nên tụi em làm theo đơn đặt hàng đó thui chứ không sang bên cuộc thi!

CongVoi

Super V.I.P

Em cũng đang chờ Long và chú Quang vào mua đấy nhưng mà chưa thấy đâu! Topic bên này chú Quang có đặt hàng nên tụi em làm theo đơn đặt hàng đó thui chứ không sang bên cuộc thi!

HOHO HÔNG AI MUA RÁNG CHỊU =))=))