• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

vimobifine

Theo mình, các bạn vào trang này thử xem:3w.mpbus.net.Ở đó có theme Misc iphone (cố gắng tìm nhưng đừng nghiền quá nhé) . Mình cũng đang dùng nó: " Chạy được xài ngon"

tranthaicantho

Không biết có ai bị giống tui hok nửa trời,trước đây FW 11 chạy file Demo này ngon lắm giờ Up lên 20 màn hình còn 1/2 không thấy gì hết,hic hic

kennyhieu

cái này hay bị đứng ứng dụng quá thoát ra không được fai? tắt nguồn mở lại hjxhjx máy mình và máy thằng bạn đều bị như vậy bấm Quit là bị đứng máy lun :((

shevamanly

Đăng ký được ko các bạn?

Hic... có ai đăng ký được ko đăng ký dùm mình với...mình thanksss nhìu nhìu... so imei của mình : 354182027453503
mail của mình cũng là nick shevamanly@yahoo.com
ai đăng ký được giúp mình.. xie xie nhìu nhìu... ^^

m0nk3y86

Hic... có ai đăng ký được ko đăng ký dùm mình với...mình thanksss nhìu nhìu... so imei của mình : 354182027453503
mail của mình cũng là nick shevamanly@yahoo.com
ai đăng ký được giúp mình.. xie xie nhìu nhìu... ^^
Bạn vào nhờ vả mà ko đọc hết topic à, ăn xổi wá :)) Đây đều là bản trial, mún dùng full thì đưa xiền đây sẽ full ngay ;;) Mọi người bh chỉ dùng bản trial này để nghịch thui, chứ nếu mún dùng hẳn để jống Ip thì mua Ip cho nhanh.

Jehell

chạy thì chạy thôi chứ em thấy nó cứng đơ à mấy bác oy !

jackpham

Cập Nhật Phiên Bản Mới 2.10

Phiên bản mới này mình thấy chạy rất mượt và nhanh, không bị rung hình như các phiên bản trước đó. Các bạn down về cài thử nhé! Vẫn chỉ là bản trial cho các bạn thôi.

kidkylin

bản 2.10 chạy mượt hơn , nhưng chả thấy fần chỉnh hình nền đâu nữa ?
bản trial chạy được vài lần là nó khoá , chán thiệt :(