• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

TruongHan

Super V.I.P
Vẫn là bản trial thì chán lắm! Khi nào có crack thì xài thui....:D

Hì,ai mà không tính như bạn :D ,mà mình nghĩ sẽ khó tích hợp được trong FW của 5800 lắm,vì khó khăn trong việc lập trình cái thanh Slide to unlock để mở khoá bàn phím như IP,5800 có thanh gạt mở khoá riêng rồi :-??

nguyentri80

lam on jup minh voi !!!!!!!!!
5800 minh moi up FW2.1 cai myphone thi hien len ban phim ao co ai jup minh tat no ko > that dang ghet ma huhuhu
voi lai sau khi nang cap FW toan bo game flash deu co ban phim ao .ma minh dau can den no chu

jackpham

lam on jup minh voi !!!!!!!!!
5800 minh moi up FW2.1 cai myphone thi hien len ban phim ao co ai jup minh tat no ko > that dang ghet ma huhuhu
voi lai sau khi nang cap FW toan bo game flash deu co ban phim ao .ma minh dau can den no chu
Bạn nên download file mới 2.1 về cài nhé! Những file cũ ko thích hợp cho fw 20 và 21

duongminhhien

Sao lướt qua được có 2 trang vậy các Pác, còn trang thứ 3 không lướt qua được, nếu không lướt qua được sao đổi hình nền được ta............ :-?

Muốn đổi chổ các icon thì làm như thế nào vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cai' pm myphone v2.11nay minh down ve gan 1thag ruj jo moj' up len.

lycuty

Myphone full giao diện giống iphone.Hot nhất mùa hè này!!!

vì là thành viên mới nên muốn đóng góp cho diễn đàn 1 pm mà chắc hẳn các bạn đang chờ đợi.mình vừa test thử và thấy cũng hay,do chưa sử dụng lâu dài nên chưa biết có trục trặc gì ko.Mong bà con vô test thử và cho ý kiến nha.

vì là người mới nên chưa có kinh nghiệm post bài.có gì thì xin mod nhắt nhở để lần sau rút kinh nghiệm.chân thành cám ơn!!!

http://www.4shared.com/file/120268782/a51f32cb/MyPhone_full.html

lycuty

mình đong góp thêm 1 phần nữa là sau khi xài cái này vài tiếng,mình thấy đt mau hết pin kinh khủng.có ai xài mà cảm thấy như vậy ko?

hongthanh

Chỉ dùng để thỉnh thoảnng chơi thôi, chứ phần mềm để chạy ẩn sao không hết pin chứ. =))

sadboyst

Tốn pin thì chưa thấy nhưng PM này bất lợi trong việc Call vì khi mình quay số rùi bấm gọi thì sẽ tự động tắt PM, và 1 điều nữa là load rất...chậm.

thjeugiahn

dùng nokia mà cứ muốn như iphone là sao. cài vào để nghịch cho zui thui. đó là cái hay của nokja mà. mí bro mê giao diện của iphone vậy thì đi mua lun cái iphone về mà sài cho đỡ mất công. :))

anhky

Để khè tui xài iphone thôi chứ mấy pa mún làm dc gì nữa'
Mà sao có 2 trang zay bạn, m3 trang mới đúng chứ