• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

anh_tuan1602

sao không ai bàn về phần mầm này nữa nhỉ,cái này hay đó chứ. có cái này thì 5800se4 kg thua iphone đâu

thanhlong_05

Mình thấy hay hay nên giới thiệu cho các bạn. Soft này mới quá, tìm hoài trên WEB mà ko thấy. Chỉ thấy có trang nó bán 12.99$ soft này thôi.

Jack cũng mới rước con 5800 này về nè. Jack cũng đã chia tay với UIQ 3.0 rồi. UIQ cũng đang dần dần chết. Bây giờ theo anh O.S 9.4 S60v5 này thôi. Nhờ các MOD, SMOD yêu cầu các ADMIN lập ra S60v5 để anh em cập nhật thông tin thảo luận nhé!
Tks!

mình cũng có ý kiến như bác, UIQ giờ ko còn gì để quậy phá nữa, mình thấy về cơ bản dòng 5800 có cấu hình giống N97 nên chắc sẽ có nhiều cái hay. Mình không rành lắm về mặt này nhưng rất mong các ae nào có giỏi thì đầu tư nhiều để SYMBIAN S60 5th OS9.4 phát triển mạnh lên nữa

thanhdhl2003

Cái này thực chất thì nó chỉ là chạy flash thôi! Ko thích tẹo nào!

Phiên bản trial xài chán lắm. Cài lên dùng thử rùi lại gỡ ra cho đỡ vướng.

Iphone có cái hay của Iphone, Nokia có cài hay của Nokia. Xài máy nào cũng vậy, phải vọc thì mới thích chứ. Có cái nào mới cài vô vọc cho đã >:) kg thích thì tháo ra thôi =))

anh_tuan1602

thấy LG sắp ra phiên bản cảm ứng đa chạm giống iphone, tính nag8 lại nhiều nữa, nhưng hình như là không chạy HDH nào cả. buồn ghê. Phải chi mà LG arena chạy Symbyan thì thôi rồi

RubyDang

Hi Jack, e mới mua con 58k, co sofwere nào cho về dự báo thời tiết ko? bác giúp em đường links?

Thanks
Ruby

thanhlong_05

vì sao khi cài vào khi chạy lại thấy xuất hiện 1 bàn phím ở phía dưới vậy vavs bác, có cách nào bo bàn phím đi được ko?

jackpham

Đã Cập Nhật Phiên Bản Mới sửa lỗi cho FW20 full màn hình. Phiên bản mới lỗi bên dưới đã được khắc phục

Chỉnh sửa cuối:

quychuoi

Chán quá đow về chỉ hiển thị được Menu thôi vào trong nữa thì giao diện như cũ (N5800)

dingvn

Ko bik trên mạng có bản crack chưa nhỉ ? AE ai bik chưa.
hic hay phải xách cc đi mua quá

gentleman_xt

Chán nhẩy.Cái này cài vào mỗi lần dùng cứ chạy như 1 ứng dụng.Bấm nút trắng là nó out hẳn ra ngoài.Lại thêm chữ trial to tướng,cái biểu tượng pin thì cứ nhấp nháy,pin em gần đầy mà nó nhấp nháy ở 1/3.Ko thích lắm

vinhloc01811

Mỗi loại có đặc điểm riêng, tốt nhất theo tui k nên dùng làm chi... (cũng đâu có đẹp đâu:D)