• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

huubinh1987

tôi dùng 5700 XM đã hack cũng bị thế nè nó báo là lỗi chứng chỉ hay lỗi cập nhật gì gì đó, có bác nào biết ko ? trả lời giùm phát , cảm ơn nhìu

vandunga3

tôi dùng 5700 XM đã hack cũng bị thế nè nó báo là lỗi chứng chỉ hay lỗi cập nhật gì gì đó, có bác nào biết ko ? trả lời giùm phát , cảm ơn nhìu

N81 firm 21.0.10 hacked cài bản này còn bị Update Error nữa là

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình sài e51 ver 200.34.36 , có cài ban ngage này choi game ngage crack không ? Hay mình nên cài trình ngage nào cho phù hop . Giúp mình !

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemáy mình dã hack ,nêu cài là có thê choi full dúng không ? mình hoi vì down tôn $ , mình down =dt .giúp mình cách cài full (không có pc ) .

ngocquynh47

Chơi full or not ko liên wan j đến chtrinh này cả, muốn full đc thì nguồn tải game của bạn ( đuôi .n-gage) fai đã đc cr@ của BINPDA nhé

ng_luong

Trời, vấn đề này nói nh` roài mà b. game resident nơi bạn down về là game chưa crak, bạn fai down ở các nguồn đã được BINPDA crak roài chứ, down ở trang chủ của nó thì chơi thử là fai roài

K phải đâu bạn ơi mình chơi Trên N81 vẫn Full bình thường !

Nhưng mình làm theo y như cách của bạn thì nó vào là báo lôi Error:-??

ngocquynh47

K phải đâu bạn ơi mình chơi Trên N81 vẫn Full bình thường !

Nhưng mình làm theo y như cách của bạn thì nó vào là báo lôi Error:-??

Bó tay, lúc bạn bảo chơi ko full lúc bảo chơi bị error, vậy lỗi của b là j`

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình cài game bi a thì ko våo duoc ,cài sims pets báo erro run -100004 , cài fifa 2009 vào choi báo erro...-3 ,truoc mình cài ban 1.0 choi game full bình thuong .máy e51 hack bang helloox1.3. Giúp mình !

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình tat open4all rôi . Vân ko choi duoc .

Posted via Mobile Devicemình cài game vào choi ko duoc , báo lôi "unleashea exited with return value -1000004 " . Bro nào giúp dùm !

Last edited by a moderator:

haidang8989

hjx. các bác cho em hỏi. lúc em cài thì nó chạy gần hết xong táng ngay 1 câu "unable install" lần nào cũng vậy... bác nào bít cách thì bảo em vs...ghiền wa' oy` T_*
em dùng n92 đã hack

huubinh1987

hjx. các bác cho em hỏi. lúc em cài thì nó chạy gần hết xong táng ngay 1 câu "unable install" lần nào cũng vậy... bác nào bít cách thì bảo em vs...ghiền wa' oy` T_*
em dùng n92 đã hack

fomat đi là hết bị như thế trước tui cũng bị như vậy >:)

fdhGFuiAGFJU

cho E hỏi bản này N73 có cài đk ko các pác,thank các pác nhiều..thèm chơi Ngage quá nhưng cài hoài ko đk..mặc dù máy đã hack....