• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

haidang8989

ha ha cảm ơn các bác. Nghe lời bác j` em 4mat lại máy là cài dc oy` :)) tk bác nhìu nhìu ^^

ngocquynh47

ko biết là có đk ko nữa nhưng dù sao cũng cám ơn pác đã giúp đỡ...:)

Ò. vậy cho t đính chính lại câu nói là đc nhé, ko fai hình như nữa, mà có 1 bạn test bản khác ở trên có vẻ cũng ổn đó, b xem thử nhé

thienq

Tớ dùng e 63 cài được các game rồi nhưng khi choi ko nhận đủ nút chẳng hạn trò one thì ko đá và đấm đc,giúp tớ với:-?

thienq

Chia vui với bạn nhé, t vừa lấy dc 1 con E 63 fw cũ (100.21.110) và cài thành công đc roài, công đoạn cài là ntn nhé:
b1: cài file n-gage ver 1.10.1345 này vào nhé. cài xong thì lai remove =)) (đừng thắc mắc, các bác cứ cài xong thấy vào đc game thì nhớ ăn mừng thôi)
Mã:
http://www.mediafire.com/?hinvrzmzryj
b2: chưa restart vội, sau khi remove em 1.10.1345 đi roài thì cài lun ver mới của t ở trên nhé, icon của N-gage ver 1.20.1459 lúc đó vẫn chưa đc đổi sang chữ N màu vàng đâu mà vẫn là chứ N-gage màu xanh nhé.
b3: vào chương trình N-gage cài các N-gage game như ta vẫn hay cài thôi
b4: restart dd, ta sẽ thấy icon chữ N màu vàng đã xuất hiện
...................
b5: hết roài, các bác vào chơi đi thôi (t chỉ có 1 lời khuyên thôi: chơi nhẹ thôi kẻo hỏng bàn fim' nhé>:))
Bạn đã có cách nào choi đủ nút của trò này chưa?chơi chỉ đá hoặc chỉ đấm được thôi thì chán quá:-?

ngocquynh47

Bạn đã có cách nào choi đủ nút của trò này chưa?chơi chỉ đá hoặc chỉ đấm được thôi thì chán quá:-?

Chịu b đó, bài viết về cách dùng bàn fim' t đã viết rất nhiều rồi mà, b xem cách đây 1 or 2 trang đi là đã thấy có bài nhắc lại rồi:-??