• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1511) for All S60v3 SymbianOS9.x Cr@cked Read NFO By DzungKTS

gauheo

jo em mún cài mới hoàn toàn lun thì fải làm như thế nào ah.?cài những phần nào,cái nào cài trước cái nào cài sau.?mấy bác cho em từng Soft lun đc hem ah?nếu đc em thank nnn

thienq

file này là file để xoay màn hình cho game để có thể chơi ngang đc ở 1 số máy thôi, ko liên wan đến chuyện cài or ko cài đc bạn nhé, nếu thích tìm hiểu rõ thì bạn cứ xem nội dung file đó thì biết thôi

máy tớ là e 63 nễu xóa file đó đi có ảnh hưởng gì không:-?

Inuyasha1987

Ai có thể cho mình link n-gage 1.20.1038 ko ? Đọc mấy bài đầu thấy phải cài cái này trước mà tìm hoài ko thấy bài về bản này. Thanks nhiều

056886533

3250 không chơi được bản này đâu bạn, chỉ hỗ trợ các máy có Ngage thôi.

vậy hả anh thắng .do topic ghi là chạy đuơc trên tất cả các loại máy s60v3 nên tưởng 3250 chạy cũng được chứ .nên sửa lại là( chạy được trên tất cả các mays60v3 trừ 3250 ra.)

MinhThang

Manager
vậy hả anh thắng .do topic ghi là chạy đuơc trên tất cả các loại máy s60v3 nên tưởng 3250 chạy cũng được chứ .nên sửa lại là( chạy được trên tất cả các mays60v3 trừ 3250 ra.)

Tất cả các máy v3 có hỗ trợ Ngage thôi, 3250 không có Ngage vẫn có thế cài được, nhưng không phải bản này, mà 3250 có khi cài được mà không mở lên nổi ấy chứ, lúc trước có cài trên N92 mà cũng không chơi được, RAM quá khiêm tốn.:D

donghothapcanh

Anh em cho minh hoi nhe: neu lan dau tien cai n-gage 1.20 (1511) thi fai cai nhu the nao (N73me da hack)? Minh cai vao no khong hien icon n-gage.
Posted via Mobile Device

binhseu

Posted via Mobile Device @donghothapcanh: ban ko doc ky chu y a, day chi la ban cai them, tuc la trong may yeu cau da co ngage roi, ban tim ban 1318 hoac 1345 ve cai roi moi den luot ban 1511 nhe :D

spectre123

1536 gặp lỗi kern exec3 nên quay lại cài thử bản này vậy.

Thứ tự cài thế nào hả bạn.Thx

spectre123

Vẫn không được bạn ạ.

Vẫn dính phải kern exec :(

Có khi phải format lại phone hack lại bằng helloox 1.05 mất

Hoden

Super V.I.P
Vẫn không được bạn ạ.

Vẫn dính phải kern exec :(

Có khi phải format lại phone hack lại bằng helloox 1.05 mất

bạn dùng máy j..hack cài lại rồi cài ngage vào...pactch crac.k là patch để mất chữ trial.có nghĩa làm game full