• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 v4.0812.4.3.1 - firmware mới cho N73

TraiNgheoHn

Mọi người up lên nhé, mình đã up thành công rồi, up mất 5p. Down 77,3mb đấy nhé.

Đặc biệt phiên bản cải tiến có thêm ứng dụng TV Mobile nữa (phải kết nối qua thiết bị Bluetooth). Và thời gian vào camera 5s nhanh hơn bản cũ.

Các bạn vào đây down NSU nhé: http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/NokiaSoftwareUpdaterSetup_vi.exe

TraiNgheoHn

kiểu này phải đổi code rồi,rất nhiều người bị như vậy.Bạn cho hỏi máy bạn có phải hàng c.ty không?

quangvinhvn

Bạn thử code này xem sao: 0539354 hoặc 0537289

mình thử code euro 1 & euro 2,cả 0539354 hoặc 0537289 của bạn traingheohn luôn,nó báo là fw mới nhất là 4.0736.2.1
04-09-2007
mình vọc nát pc & mobile cũng vậy là sao hả mấy bác,ủa mà hàng cty & xách tay thì khác nhau chỗ nào vậy các bác ,không lẽ hàng xách tay thì không có bản cập nhật mới sao. hu hu hu:((

TraiNgheoHn

kiểu này có khi bạn phải vọc nát pc và mobile thật vì phải đổi cho đúng code thì mới có bản cập nhật được.

Em_be_hu

kiểu này có khi bạn phải vọc nát pc và mobile thật vì phải đổi cho đúng code thì mới có bản cập nhật được.
Theo t đọc trên trnag ip-mart thì họ bảo FW mới bị lỗi nên Nókia quay lại bản cũ :D Ko bit có đúng ko

Kojiro

Super V.I.P
Theo t đọc trên trnag ip-mart thì họ bảo FW mới bị lỗi nên Nókia quay lại bản cũ :D Ko bit có đúng ko

Ipmart mình cũng đọc rồi, đọc nhiều diễn đàn nữa ấy chứ nhưng chưa thấy có nói bị lỗi fw bạn à.
Nói thật mình cũng k hiề sao có máy up được máy không nữa :-? Cũng code đó nhưng máy thì đc máy thì k! Vậy sao không mà bó tay cho được.

Thôi thì ai hên thì ok không thì chấp nhận vậy!

support

Hình như bản đây là bản firmware beta, bản này ko hỗ trợ A2DP (đọc trên diễn đàn của Nokia)

Mã:
http://discussions.europe.nokia.com/discussions/board/message?board.id=swupdate&thread.id=28674&view=by_date_ascending&page=2

Just as good because I upgraded to it. It killed my A2DP support

Khi nào bản firmware này chạy ổn định sẽ chính thức đưa lên NSU thôi, đừng nóng vội :D.

haduyentn

pác nào đã up được rùi cho hỏi cái Mobile TV dùng được hông. Mà cụ thể là dùng như thế nào xem mất tiền hông vậy

cho hỏi ai đã up được FW mới nhất của N73 cho hỏi cái mobile TV dùng như thế nào. Mình thử up mà vẫn chưa được toàn báo phiên bản mới nhất là 4.0736.3.2.1. Đọc thấy có bạn up được rùi. nghe nói ứng dụng mobile TV đọc mà thíc quá. không bit up xong xem được TV hem

Last edited by a moderator:

xiah_pro

cũng kô thích lắm đâu...nó đòi phải có một thiết bị bluetooth nữa thì mới xem được chứ kô xem trực tiếp như N77 được

TraiNgheoHn

mình đã up thành công bản cập nhập mới rồi này,thực ra thì những pm đó ở VN mình chưa thể dùng được đâu,up lên V thì máy nó sẽ nhanh hơn thôi bạn ạ.

galaxy_89

hiện tại thì đã up được chưa vậy ? mình đã cắp cáp vào nhưng vẫn là v 4.0736.3.2.1 X-(X-(X-(