• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 v4.0812.4.3.1 - firmware mới cho N73

NguyenTu

Super V.I.P
Hay quá, nhưng bán mất N73ME rồi, Up hộ thằng bạn nhưng báo lỗi không up được, N73 chuối thật.

quangvinhvn

Cái này thật là khó hiểu,mình up ngon lành chẳng thấy sao cả hiii

bạn up thanh` công phải không ạ? vậy cho mình hỏi bạn xài code sx gì vậy?mình up cả tháng nay mà vẫn báo V4.0736.2.1 là bản mới nhất.thiệt tình không hiểu nổi,không lẽ hên xui sao nhỉ :-????

0914387001

Xin hỏi các bạn làm sao dể đổi code vậy? Sao khi tôi Update co thấy nó đòi code gì đâu. Thanks!

xiah_pro

bạn up thanh` công phải không ạ? vậy cho mình hỏi bạn xài code sx gì vậy?mình up cả tháng nay mà vẫn báo V4.0736.2.1 là bản mới nhất.thiệt tình không hiểu nổi,không lẽ hên xui sao nhỉ :-????

có lẽ trước đây bạn đã từng đổi code? bạn tớ cũng có đứa như thế...do đổi code nên lúc nào cũng chỉ bản 4.0736 là mới nhất...theo tớ thì tốt nhất kô nên đổi code làm gì...cứ để nguyên kiểu gì cũng Up được...vấn đề là thời gian để bọn NOkia nó sờ tớ cái code của máy mình

chiencom

Ðôî code chî ðê cho NSU nhân biêt model dt.vd...ðòi máy,dong máy,khu vuc,lãnh thô....vv.dê up lên firmware moi chu ðâu có ånh hüöng ðén nhü ban noi

quangvinhvn

Code để up firmware mới nhất: 0539351 nhé anh em!

xin hỏi thêm bạn là code nầy có unicode ko ạ??? mình muốn update mới nhưng rất cần unicode .thanks!!

có lẽ trước đây bạn đã từng đổi code? bạn tớ cũng có đứa như thế...do đổi code nên lúc nào cũng chỉ bản 4.0736 là mới nhất...theo tớ thì tốt nhất kô nên đổi code làm gì...cứ để nguyên kiểu gì cũng Up được...vấn đề là thời gian để bọn NOkia nó sờ tớ cái code của máy mình

vâng,mình đã đổi code sx,nhưng trước đó mình sử dụng code mặc định của máy mà vẫn ko up được nên mới thử tùm lum.:|

Last edited by a moderator:

longs

Bạn cho mình hỏi mình có con N73ME nhưng mà mua xách tay không biết có Update firmware mới này được không????? THANKSS!!!:))X-(

longs

Cho mình hỏi nếu Up được firmware mới khi mình Format máy thì nó có bị quay lại firmware cũ không vậy??thanks!!:-?=D>

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi nếu Up được firmware mới khi mình Format máy thì nó có bị quay lại firmware cũ không vậy??thanks!!:-?=D>

Bạn thoải mái mà up nhé, dù 4mat 4 ngón cũng không bị trở lại fw cũ đâu =D>

ngocminhdl

Mình cũng up cả tháng nay rồi mà cũng có được đâu , code của mình 0539359 , mình đổi code 0539351 cũng không up được Fimware mới ! Kojiro còn cách nào không bạn ?

keduadoi

Bác trieu94 ơi em đã vào trang của nga rồi nhưng chả biết phải làm thế nào cả, bác có thể hướng dẫn chi tiết đc ko? Ah cho em xin luôn cái phoenix nhé, em tìm trên diễn đàn rồi nhưng chẳng down đc.

Chỉnh sửa cuối:

thantai2010

Híc, mình vừa update xong, quá trình update ngon lành, chạy xong đọc được cả tiếng việt. Nhưng kiểm tra phiên bản nó báo V4.0726.2.0.1 26-06-2007. Máy công ty đàng hoàng, ai giải thích giùm mình cái!

galaxy_89

giải thích gì nữa bác,bác ko thấy cả topic mà chỉ có 1 2 người up được FW v4.0808.4.2.2 hay sao,FW của bác là FW mới nhất đối với những người chưa up được v4.0808.4.2.2