• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73ME FW mới V4.0812.4.2.1

Johnny2907

mình up bản này xài mà sao càng ngày máy của mình càng chậm ko bít bị gì luôn

troly

Well-Known Member
mình up bản này xài mà sao càng ngày máy của mình càng chậm ko bít bị gì luôn
Bạn đã hack phon chưa? nếu đã hack rồi thì bạn mở trình quản lý phai, vào
E:\private\10202dce ( rùi xóa các file trong này, kinh nghiệm là nên xóa tất cả trong này, nó kô ảnh hưởng gì đến App đâu ) xem thế nào. Hoặc bạn dùng pm JbakTaskMan thoát hết những pm chạy ngầm trên máy nhé.

anhxike

các bạn ơi. mình đã úp thành công rồi V 4.0812.4.2.1 nhưng mình bị gặp trục trặc là khi nghe nhạc bị đứt đứt giống như là đĩa bị hư vậy. có ai bị như mình không. mình cũng đã format rồi mà vẫn vậy. ai giúp mình ko vậy? máy minh up từ N73 lên đó.

Các bác nhìn lại quả FW mới nhất của em đi:| Đây là bản IME ( IE + ME ) đó, chạy ngon hơn IE nhiều:p

xinhzaj0

pác này sao có FW mới vậy nhỉ ? Nếu là thiệtthif code là gi vậy pác để anh em còn uplate nữa !

Ku em có bản mới rồi à?code nào thế?

Đây là firmware bản IME cho N73-5 khu vực Quảng Đông TQ. Nó là loại N73 không hỗ trợ mạng 3G. Firmware này không có ở RM-133 đâu, nó dành cho RM-132. Chức năng internet của bản này có rất nhiều ứng dụng, thêm cái MMS với nhiều template mới rất đẹp, có lẽ do mới hơn bản RM-133 nên chayh rất ngon, vào camera nhanh khủng khiếp, có xem TV online hoặc bắc sóng qua DBH receiver... Không có Ngage:(

khoadtvn

có bác nào giống như e ko,up lên cái fw này xong,bây giờ cái screensaver date&time của máy lúc có lúc ko,lúc ẩn lúc hiện,fw 4.07 thì ko bị hix,cao thủ giúp e với

aeiou

---> Tui up và giới thiệu ngay bài đầu tiên đến giờ có việc gì đâu ><

Mỗi khi tắt máy xong bật lên nó báo Install cái gì đó 1 lúc. Dùng bình thường thì không sao chỉ khác mỗi cái đấy thôi. Có đúng thế không hay mình up bị lỗi? Bản mới này thấy khác cái là tắt máy đi ngủ đến giờ báo thức tự bật lên. Firmware trước (3.xxx) không được. Không biết còn gì thay đổi không mọi người nhận xét xem.

TraiNgheoHn

Mỗi khi tắt máy xong bật lên nó báo Install cái gì đó 1 lúc===>bạn vào thư mục private xóa những file có đuôi .sis hoặc .sisx đi là hết ngay mà

Mỗi khi tắt máy xong bật lên nó báo Install cái gì đó 1 lúc===>bạn vào thư mục private xóa những file có đuôi .sis hoặc .sisx đi là hết ngay mà

Sạc không nói vào thư mục nào trong private thì ai biết đâu mà xoá hả cha nội ơi....

Bạn vào private/10202dce xoá tất cả những file gì trong thư mục đó đi.

boredom293

vừa up lên bản này hum qua, tất cả đều ngon mỗi tội toi mất 1Mb Ram so với bản cũ :(

tlong_hau

Mình đang dùng V4.0812.4.2.1 nhưng là của ngày 23-3-2008 vậy có nên up lên hok các bác :D ..

TraiNgheoHn

Hiện tại bản đó là bản mới nhất rồi bạn ạ,nên không up được nữa đâu

shiver13

hồi lâu e dang sài bản 3.xx thì e còn cài được thằng Explorer 1.21 để vào háck phone hum nay e đã up lên 4.07 thì ko cài được nữa và e đang định up lên bản 4.08 sau này nhưng mà e hok bik là tại sao không chạy được Soft hé :( mong các pác từ thành thị đến nông thôn help e e đang dùng con N73ME

dangduc

Hơ ! Bạn hack phone lại xong rồi cài cái Fexplorer là được mà ! Hackphone bản mới nhất của BINPDA đó ! vẫn ok mà !