• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 CFW Belle (PR 3.0) v1.0 by vutaikt. update 17/08/2011

ngochai007

Mình đã xem qua tất cả các FW belle chỉ có mỗi của bác tài là tốt nhất//// Thanhs mãi không hết.... bác cố gắng Fix camera cho anh em nữa nhé

jack_hunter97

mấy cái trên sướng quá cfw đẹp kinh phải chi lấy dc cái hs nè bàn phím nè trình duyệt web nè với cột tùy chọn out thì hay

meomun84

Member
Thanks bạn! Mình đã flash con N8 xám đen of mình thành công but sao mình ko thấy cái Activate Bass Effects với cái RemoveRecordingTone. Mấy cái kia thì có hết chỉ trừ 2 cái đó thôi. Mà 2 cái đó là j vậy bạn? À mà ko có Apply All Patches hả bạn? Chỉ Apply có 3 cái hi?

thainguu

bác ơi cho em hỏi, Nokia đã thay toàn bộ giao diện, vậy những phần mềm có nút chọn Options và Back thì sao hở bác? nó tự thay thành các biểu tưởng lun à??

MinhThang

Manager
bác ơi cho em hỏi, Nokia đã thay toàn bộ giao diện, vậy những phần mềm có nút chọn Options và Back thì sao hở bác? nó tự thay thành các biểu tưởng lun à??

Đúng đó bạn bằng biểu tượng luôn.

SAOVIETmobile

Có ai hướng dẫn em Flash bản Belle này với . Em load về mà chưa biết cách Flash CFW này .
Thank all

SAOVIETmobile

Chủ thớt cho em hỏi máy em lên ver 024 rồi em Up bản cool này vào không được . Vậy giờ em muốn Flash bản này phải làm sao ?

thj3ugj4bs

bạn ơi cho mình hỏi. mình up lên anna 022.014 có flash dc bản bella này không vậy.và flash bella rồi có flash lại anna đc không

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

được bạn a`.
nhưng phải wa fw trung gian là v11.5 scandiavi nhé (1 chiều từ belle về anna thui. còn anna lên belle thì ko cần)

thj3ugj4bs

vậy mình flash thử bản bella nếu khi nào minh quay về anna thì bạn chỉ dẫn dùm nha
được bạn a`.
nhưng phải wa fw trung gian là v11.5 scandiavi nhé (1 chiều từ belle về anna thui. còn anna lên belle thì ko cần)

ecuem

ác chịu thôi.. mình ko có máy test đâu. và chắc gì mình đã rảnh... hjxxx
thế phiên bản 3.0 ko có fon Bauhau em gửi cho bác à? bùn nhỉ...font rõ đẹp. bác làm riêng cho e bản fon bauhau đc ko? ethnak bac

thj3ugj4bs

híc ai giúp mình với mình lam đúng trình tự mà khi ấn refurbish thì nó lại hiện ra cai thông báo như thế này ( No data - package slected (Product code í empty) Select first desired Product Code and then try again) giúp mình với mình cái bele này mà them quá rồi

thj3ugj4bs

huhu có ai online không giúp mình với .tiện cho mình hỏi :chỉ cần coppy 4 file về flash hay can thêm các file khác không

Chỉnh sửa cuối: