• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp HĐH Symbian cho dòng máy S60V3, S60V5

heman123435

bạn cho mình hỏi là cái này dùng để làm gì ??? Sau khi cài và chọnhết các lựa chọn thì máy sẽ nhanh hơn ah?? Mignh k phải dân IT nen caí này k hiểu, chả biết python là cái gì nữa :))

HHT2010

bạn cho mình hỏi là cái này dùng để làm gì ??? Sau khi cài và chọnhết các lựa chọn thì máy sẽ nhanh hơn ah?? Mignh k phải dân IT nen caí này k hiểu, chả biết python là cái gì nữa :))
:D Bạn chịu khó đọc lại các cmt đã trả lời hết sức phi IT rùi...! Mỗi lần nokia nâng cấp FW mới thì máy sẽ chạy mượt hơn. Do nó hứa hẹn lâu quá nên nhiều máy chưa có... đây là tập họp những file rời rạc của nó để cập nhật vào các file cũ có trong máy giúp máy nhanh hơn giống như windows cập nhật các gói update vậy đó. Bạn cài gói thứ 2 thì không dính gì đến python nữa và cứ cài thử thì sẽ rõ khi xài ...

zajhp

cứ cài xong là xong hả bác chủ thớt. E cài nhưng có mấy cái bị lỗi cập e bỏ qua thì có được ko bác

xsamxungx

cái này có 3 file dowload thế dowload cái nào để cài hay dowload hết 3 cái rùi cài vậy

vulocvn

Ko bit co aj bi jog mjnh ko ma khj caj python vao la ko the vao trinh duyet cua may la sao nhj?cac pro jup to voj.sr vj post bag dt nen ko co dau.m0g m0j ng th0g cam

Last edited by a moderator:

tc89

Cái này chạy có tốn pin hơn không pro? Vì kết pin nên đã bỏ V5 chuyển sang dùng E đây.hihi

thuyls12

Bản 4share giống với bản MF hả a? Mà sao e cài toàn bị lỗi thôi. Chi tiết nè a:
Open_C_GLIBRARY: Lỗi cập nhập.
Open_C_GLIBRARY_Common: Oke.
Open_C_GLIBRARY_Patch: Đã cài sẵn trong máy.
Open_C_LIBSSL:Lỗi cập nhâp.
Open_C_LIBSSL_Common:Đã cài sẵn trong máy.
Open_C_LIBSSL_Patch:Đã cài sẵn trong máy.
OpenC_LIBZ_Support_Files: đã cài sẵn trong máy
PIPS_Installer: Oke.
RGA_APIs_:Oke.
RGA_APIs_and_Repository_Files(SP): Lỗi cập nhâp.
RGA_APIs_and_Repository_Files:cài sẵn trong máy.
RGA_Repository_Files:Oke.
RGA_Repository_Files_Patch:eek:ke.
SDL_Library:Oke.
Signal_Server:Cài sẵn trong máy.
Standard_C++_library:Cài sẵn trong máy.
Standard_C++_library_Common:eek:ke.
Standard_C++_library_Patch:Lỗi cập nhập.
Symbian_OS_Pipes:Lỗi cập nhập.
Symbian_OS_Pipes_Upgrade:Cài sẵn trong máy.
Symbian_OS_Pipes_Upgrade(2): Cài sẵn trong máy.
Symbian_OS_PIPS: K thấy gì luôn.
Symbian_OS_PIPS_Upgrade:Cài sẵn trong máy.
Symbian_OS_PIPS_Upgrade(2):Cài sẵn trong máy.
Symbian_OS_STDIOSERVER:Oke.
Upgrade_for_OpenC_LIBZ_Support_Files:Không thể cài đặt.