• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp pin BL-5J cho 5230, 5233, 5800??

asleepcowboy42

Em cung vua mua pin galilio cho x6.sau khi sac day,em rut ra cai vai phan mem xong,dug nokia battery timer de test thi thay chi con 91%.kha nag la qua pin nay ko on roi.hoi tiec 110k.

nttnn175

Mới đầu tư cục JSC 1600mAh, công nhận dùng lâu hơn khá nhiều, đặc biệt vạch đầu tiên và vạch cuối cùng, khi còn 1 vạch để chế độ chờ được khoảng 1 ngày nữa
Dùng thì trung bình 2 ngày: Nghe nhạc, 3G, Có chạy SPB MobileShell, I-Sms, Ram Blow và 1 số linh tinh khác

tuanvt1406

Bạn nên mua pin BL-5J 1700 mAh đó xài trâu hơn pin BL-5J 1320 mAh của Nokia , giá thì khoảng 150-170k à , xài media liên tục mà hơn 3 ngày mới hết pin

assassinzero

Pin mua ở đâu thế bác ? Mình ở TP HCM :) Ko bik có chỗ bán ko , và chất lượng thế nào? Sợ bị nổ pin lắm :(

thaichau1510

409/11 nguyễn trãi phường 7 Quận 10 TP HCM tui qua đó mua cục GaLiLiO 1700 mAh co 105k Bảo hành 8 tháng, tưởng đó đại lý lớn lắm ai ngờ tìm vô cái nhà người ở, mà mua về sài cũng đc vọc dc 3 ngày

natan

Pin này kô bít xài có an toàn kô vì dạo này hay có mấy vụ nổ dt gê wa

nothing736

các bác nhìn vào dung lượng A trên pin khoan hẵng tin đấy là dung lượng thật nhá, mấy cái số đó mún ghi bao nhiu àm chẳgn đc, min 2300mA mình ko tin dung lượng nó có thể đạt đến mức đó. Đơn giản là về công nghệ chế tạo cũng như tuổi thọ pin, tác động of pin đv đt, v.v... dùng pin dung lượng cao hơn chút thôi đc rồi

thechipmunks

các bác nhìn vào dung lượng A trên pin khoan hẵng tin đấy là dung lượng thật nhá, mấy cái số đó mún ghi bao nhiu àm chẳgn đc, min 2300mA mình ko tin dung lượng nó có thể đạt đến mức đó. Đơn giản là về công nghệ chế tạo cũng như tuổi thọ pin, tác động of pin đv đt, v.v... dùng pin dung lượng cao hơn chút thôi đc rồi

pin dung lượn cao 2300mAh chính hãng của nokia thì có và đúng dung lượng, tuy nhiên pin to và dầy nên nhìn hơi thô ( đi kèm là cái nắp sau máy mới vừa pin ). còn cái 2300mAh của tàu thì chắc là ko có thật,
khuyến cáo là đang dùng pin dung lượng cao 2300mAh mà dùng lại pin 1320mAh theo máy thì hay bị Reset lại máy

yeun70

mình ko rõ mấy hãng nổi tiếng trong ngành năng lượng có làm pin hay ko nhưng nếu ai có điều kiện thì lên Ebay hoặc nhờ người thân ở nước ngoài mua dùm mấy cục pin của các hãng lớn có danh tiếng trên thế giới như Duracell là dc
hay mua của kingmax cũng tốt

chungkiet

bạn qua 126 ngõ 2 Phạm văn Đồng nhé gần đoạn trường ngoại ngữ nhé ở đấy là tổng cty đó giá rẻ mà ưu đãi cũng nhiều, dùng thử ko thích thì trả lại được;;)

thaingocduan

mình đang định mua 1 cục dung lượng cao cho 5800 của mình nhưng đang phân vân giữa galito 1700 mah và sjc 1540 mah .không biết nên mua loại nào .ai dùng rồi cho ý kiến coi

assassinzero

Pin BL-5J 1320mAh chính hãng, 250K bác nào mua thì gửi tn riêng cho mình nha:) bảo hành 6 tháng,gần ngã 4 Trung Chánh,Q12.
hiên tại mình đang dùng 2 cục, rất ổn :)

thaingocduan

mình đang định mua 1 cục dung lượng cao cho 5800 của mình nhưng đang phân vân giữa galito 1700 mah và sjc 1540 mah .không biết nên mua loại nào .ai dùng rồi cho ý kiến coi

ai có kinh nghiệm cho chút ý kiến đi