• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp pin BL-5J cho 5230, 5233, 5800??

giangktkt

Member
Mình cũng đang định kiếm 1 cục cho n5233. để chơi game với xem video cho đỡ xót cục pin gốc. k biết mua pin thế nào thì được. mua pin lõm thì sợ đang xài nó nổ phát thì đi đời em nó

llTuyetTinhCocll

Mình cũng đang định kiếm 1 cục cho n5233. để chơi game với xem video cho đỡ xót cục pin gốc. k biết mua pin thế nào thì được. mua pin lõm thì sợ đang xài nó nổ phát thì đi đời em nó

nổ thì cũng khó....trừ khi xem tivi....lên web thì dt sẽ rất nóng....pin TQ chịu ko nỗi vụ này đâu.....nếu có xiền thì thêm chút đỉnh mua thêm cục theo máy cho chắc....thay vì dành 10 ngày thì có cục pin thường....thì mình thêm để dành thêm 20 ngày nữa mua cục kia cho chắc ăn hơn hem......hihihi.....mình cũng thích vọc nhưng cũng bấp bênh....để dành vừa mấp mé cái lấy xài miết nên đến giờ vẫn có 1 cục à.....

giangktkt

Member
nổ thì cũng khó....trừ khi xem tivi....lên web thì dt sẽ rất nóng....pin TQ chịu ko nỗi vụ này đâu.....nếu có xiền thì thêm chút đỉnh mua thêm cục theo máy cho chắc....thay vì dành 10 ngày thì có cục pin thường....thì mình thêm để dành thêm 20 ngày nữa mua cục kia cho chắc ăn hơn hem......hihihi.....mình cũng thích vọc nhưng cũng bấp bênh....để dành vừa mấp mé cái lấy xài miết nên đến giờ vẫn có 1 cục à.....

Cục pin tàu chỉ có giá từ 170k đến 250k là pin cung được rùi, còn pin theo máy vào Nokia mua nó đòi hơn 400k. hix mua thế nào đây

lailai123

các bạn cứ ra chợ KIM BiêN ở quận 5 mua , ử đó có đủ các loại pin cho các bạn lưạ chọn ,từ pin nokia dỏm đến nokia xịn (chứ k phaỉ zin nha) & các loại of hãng china như galilio , korecell hemmer và jsc . Mà giá cả không vượt quá 150k đâu nhá . Xin lưu ý la lọai pin jsc bán ử đó không phải là hàng chính hãng ,đa sớ là hàng loại 2 ,vì loại này khá nổi tiếng nên các bạn cần xem xet kỉ trước khi mua .

caobang200

Cục pin tàu chỉ có giá từ 170k đến 250k là pin cung được rùi, còn pin theo máy vào Nokia mua nó đòi hơn 400k. hix mua thế nào đây

pin mình đang dùng 1k3 đang định mua 1 cục nhưng phân vân giữa 1k7 với 1k9 không biết thế nào hix. dùng 2 cục 1k3 thay nhau mình sợ nắp pin bị lỏng:(

lailai123

pin mình đang dùng 1k3 đang định mua 1 cục nhưng phân vân giữa 1k7 với 1k9 không biết thế nào hix. dùng 2 cục 1k3 thay nhau mình sợ nắp pin bị lỏng:(

tiền naò của náy bạn ơi . Muốn rẽ thì phải chấp nhận thui.

nhock1102

vao sieu thi viet tell ma mua ban ah ` bil dung tam` 6ngay chi nghe va goi,konvao mang bang gprs khoang tam 2,5 ngay vao nhieu. ja' 180k

vuson

các bạn đánh giá vụ này thế nào, có ai thử chưa cho mình ý kiến về chất lượng của nó :)

http://www.vatgia.com/chuyenbanbuon&module=product&view=detail&record_id=421465

grandman2

Ai có thể cho mình biết thông tin về loại pin này ko

Shot at 2011-05-19

Shot at 2011-05-19

Chỉnh sửa cuối:

boyngugat0it

Bạn có thể mua pin dung lượng cao của JSC,hàng chính hãng,giá phân phối,cửa hàng 92/97,đường 3.2,Gang Thép,phía bên phải đường từ công nghiệp xuống, cách ngã 3 tích lương khoảng 3m về phía công nghiệp!

Pin bên mình chất lượng tốt mà giá chỉ cao hơn pin tàu, thấp hơn rất nhiều so với pin zin và dung lượng cao các loại khác,đảm bảo không có hàng giả hàng nhái!

Đủ tất cả các loại pin cho 4 dòng máy chính samsung,sony,moto và nokia và 3 dòng máy đặc biệt khác là LG,BlackBerry,HTC

Bạn xem thêm chi tiết tại đây xem,hy vọng bạn sẽ tìm được pin ưng ý cho điện thoại của mình

http://chothai.vn/biz/showthread.php?t=93281

Địa chỉ giao dịch chính:

+Tại Gang Thép:Cửa hàng 92/87,đường 3.2,Gang Thép,Thái Nguyên (ngay giữa ngã 3 Tích Lương,cách công nghiệp 2km)

Biển hiệu cửa hàng:

Ảnh sơ đồ cửa hàng:

Website http:\\sieuthipinsac.com

Ship mọi miền tổ quốc nha!

takai

tưởng topic có pm nâng cấp pin mà ai dè vào toàn trả lời xuông hix chán :(:(

caobang200

bác nào có loại nào PIN 1k9 hoac 1k7 chuẩn không,các bác nhớ dùng phần mềm kiểm tra dung lượng pin nhé Noikia-nergy_profiler. trước em đi tìm mua nhưng toàn hàng lởm.loại 2K khi check thì dung lượng chỉ dc 1k2 còn loại 1k6 thì check đc 1k3 nản lun ko mún tìm nữa!

nhokpin76

bác nên tham khảo cách độ pin của mấy bác sài blackberry độ ý, 2 pin, chơi nắm lưng gù, hì hì

love89

bác nên tham khảo cách độ pin của mấy bác sài blackberry độ ý, 2 pin, chơi nắm lưng gù, hì hì
mất vẻ đẹp thẩm mỹ của máy lắm.......kiếm được quả galio chuẩn là ok rồi.

kinkinkin0610

bác nào ở hn ra chợ trời mà mua. Ơđó nhjều vãi chưởng. Giá của 1700mah khoảng 110k đến 150k. Ơđây cũng bán rất nhjều đồ cho dt. Cái j cũng có. Vdụ: 20k được 5miếng rán 5800. Rán thoải mái đúng k? Vỏ 5800 mình mua 50k, tai nge 40k. Nói túm lại rất nhjều fụ kiện. Ai k rõ đường mình chỉ cho.úm lại rất nhjều fụ kiện. Ai k rõ đường mình chỉ cho.

Dragon459

Manager
bác nào ở hn ra chợ trời mà mua. Ơđó nhjều vãi chưởng. Giá của 1700mah khoảng 110k đến 150k. Ơđây cũng bán rất nhjều đồ cho dt. Cái j cũng có. Vdụ: 20k được 5miếng rán 5800. Rán thoải mái đúng k? Vỏ 5800 mình mua 50k, tai nge 40k. Nói túm lại rất nhjều fụ kiện. Ai k rõ đường mình chỉ cho.úm lại rất nhjều fụ kiện. Ai k rõ đường mình chỉ cho.
ặc ặc.ra đó mua thì 100%chỉ là hàng của khựa nhập về.dùng chỉ 5-10 ngày tèo.1thời cũng phiêu bạt bên đó kiếm linh kiện độ điện thoại nên k lạ lắm