• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NavFone Pro N95 1.2.6226 (Định vị toàn cầu )+[MAPS] tested N95

spiderman_anhvu

Bạn ơi, cho mình hỏi: Phần mềm này cài lên N82 có chạy được không? Nếu được thì bạn cho mình xin bản đồ Hà Nội luôn bạn nhé! :)

LINHTHSM

Bác ơi bác xem lại cái link tải bản đồ Ha Noi cho em với...Em không download được.....

tuanpro_hl

thế đã có bản đồ của các tỉnh khác chưa hả các bác?
em ko ở HN & HCM nên ko cần 2 bản đồ này lắm.hix!

KenQ

ai có bản đồ tpHCM up lại giùm mình với, mình down hoài không được, hix

vivataba

có một vấn đề nho nhỏ các pác cài NAV nếu tìm đường trong HCM dùng rất nhạy nhưng về HN thì không thể bắt được sóng vệ tinh bạn nào đã dùng được ở HN có thể chia xẻ được không ?

có một vấn đề nho nhỏ các pác cài NAV nếu tìm đường trong HCM dùng rất nhạy nhưng về HN thì không thể bắt được sóng vệ tinh bạn nào đã dùng được ở HN có thể chia xẻ được không ?

sÓNG VỆ TINH thì ở đâu cũng như nhau thôi bạn:) Chủ yếu là phải biết chọn địa điểm thoáng đãng rồi mới dò đường:)

dylan_150cc

bạn ơi file cài up lên box.net khó down quá. Toàn bị báo hết bandwidth.
Bạn up lại lên chỗ khác giúp mình nhé. thanks

hbinhlove2003

Thông báo !

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user đã bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được. Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web dưới đây

http://huhiho.com/box/

Ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hỗ trợ lấy D-link (direct link) cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hỗ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những IP từ Việt Nam không đăng ký được.