• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NavFone Pro N95 1.2.6226 (Định vị toàn cầu )+[MAPS] tested N95

caongan49

hem bít phần mềm này với vietmap cái nào hay hơn nhỉ ?nhưng mình thấy cái này có chức năng nhắn tin tìm chổ người khác hay hay.cho hõi là máy người nhận tn cũng fãi có gps hay sao za!

zep

ko biết' xài đc ở New Zealand ko nữa...nhưng link die rồi :( below là error messege
Mã:
his user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth

cacha

NavFone Pro N95 1.2.6226 (Định vị toàn cầu )+[MAPS] tested N95

NavFone là phần mềm bản đồ kết hợp tính năng định vị qua GPS, mặc định đã được cài sẵn trên Nokia N95.

...

bạn oi cho mình hỏi 1 chúc Nokia 5800xp có xài dược cái này kg bạn ? (và cái này có chức năng nhắn tin tìm chổ người khác .cho hõi là máy người nhận tn cũng fãi có gps hay sao ?) thank Bạn nhiểu

BuuPhucCT

Well-Known Member
ko biết' xài đc ở New Zealand ko nữa...nhưng link die rồi :( below là error messege
Mã:
his user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth

Link này có khi được khi không. hôm nay mình đã down được rồi. bạn thử lại xem sao.

ĐÂY LÀ LINK 4SHARED.COM MÌNH MỚI UP LẠI CHO CÁC BẠN NÀO KHI DOWN BỊ BANDWIDTH.

LINK:
http://www.4shared.com/account/file/115371110/c9dd09c7/NavFone_N95.html

THÊM 1 LINK ZHARED CHO CÁC BẠN DỄ CHỌN LỰA
http://www.zshare.net/download/6210744602f1fdb2/

Chỉnh sửa cuối:

cacha

chào ban hbinh love 2003, bạn cho minh hỏi 1 câu nhe ? cái này fai cài lên 2 máy mói dịnh vị dược MAY THỨ 2 ha Ban ? hay chỉ cài 1 máy co gps thôi ? thank :-/

thanhquang123

cái này chỉ sử dụng cho n95 thôi hả bạn.các máy khác có GPS thì sử dụng được không

BuuPhucCT

Well-Known Member
ai chĩ em dùm cách dowload box .net cám ơn

Mình đã up đủ link 4shared và cả zshare rồi đó bác. Còn link box.net có khi down được có khi không, cái này thì hên xui tùy thời điểm thôi.:D