• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

• Total voters
    65

hovang86

yêu nhau không cần thời gian và địa điểm,hễ em nào thấy "lún phún" là mình yêu liền.nhưng yêu cũng chẳng thể tỏ bày.do đó giờ vẫn mồ côi người yêu nè.buồn đến chảy cả nước mũi.ặc ặc.!

hovang86

thân mình còn chưa tìm được người yêu thì làm sao giúp người khác được.cổ nhân đã có câu "ốc còn không mang nổi mình ốc còn làm cọc cho rêu" do vây thôi đành bó tay.com thôi.
thủ heo thôi đanh nhương cho người khác,mình không có duyên với nhau rùi.

hovang86

mình thích những mối tinh chắc trở, do đó mới có nhìu kỷ niêm mà nhớ lúc chia tay.
"tình anh trao cơn gió,
gió đã nói gì chưa ????? "

pethuylovely

tìm người yêu ở đâu đây là 1 vấn đề đặt ra kòn là 1 diều nan giải khó có thể trả lời được ,đôi khi nó ở quanh ta mà ta k nhận ra

pethuylovely

không bít người yêu có sẵn ngoài đường cho mình tìm không ta ,muốn đi tìm mà không bít đang ở chổ nào nữa :(:(:(:(:(:(

pulukute

không bít người yêu có sẵn ngoài đường cho mình tìm không ta ,muốn đi tìm mà không bít đang ở chổ nào nữa :(:(:(:(:(:(

ở khắp mọi nơi ,chưa tới duyên số đó nên chưa bị thần tình yêu dòm ngó đóa

llTuyetTinhCocll

chỉ dường cho....chắc biết siêu thị văn lang ở dưới gò vấp chứ gì....tới ngay cổng trước....sau 5' gọi đt cho số 01227679878....bấm tiếp số 2....bạn sẽ đc nối máy với 1 chàng trai dễ shuog, đáng iu và hiền hòa biết là bao....Đó là ng bạn cần tìm.....

pethuylovely

chỉ dường cho....chắc biết siêu thị văn lang ở dưới gò vấp chứ gì....tới ngay cổng trước....sau 5' gọi đt cho số 01227679878....bấm tiếp số 2....bạn sẽ đc nối máy với 1 chàng trai dễ shuog, đáng iu và hiền hòa biết là bao....Đó là ng bạn cần tìm.....

woa........... woa ......người ấy là ai ??????????? là ai ??????????

llTuyetTinhCocll

woa........... woa ......người ấy là ai ??????????? là ai ??????????

Làm đi rồi biết....tới sớm có quà....nhanh chân lên số lượng có hạn..........

Bật mí cho 1 miếng nè....: dễ shương, hiền hòa, đáng iu,ngây thơ, hồn nhiên, nhí nhảnh, đẹp chai, vui tính.....và đặc biệt là nghe lời gái dã man luôn....nếu ko nói là dại gái....

pethuylovely

Tình là gì, iu là cái chi chi, người iu để làm rì. :-?? Em chỉ cần xiền X_X

xiền đâu mua được tình cảm đâu bạn ,tình cảm chính là thứ quý giá nhất .thà ít tiền mà mình lun được hạnh phúc thì mình sẽ thấy vui