• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

• Total voters
    65

AlyCuong

Active Member
Mấy bác thấy sao chứ e đi học chạy ngang mấy trường đông nữ sinh, thấy nhiều e 'nách dài tới chân', trắng tươi ah. Nhìn mê con mắt chứ k biết sao mà quen, bởi zậy đang lẻ bóng nè, bác nào nhiều kinh nghiêm chỉ e một khóa.

AnhTu

Super V.I.P
Mấy bác thấy sao chứ e đi học chạy ngang mấy trường đông nữ sinh, thấy nhiều e 'nách dài tới chân', trắng tươi ah. Nhìn mê con mắt chứ k biết sao mà quen, bởi zậy đang lẻ bóng nè, bác nào nhiều kinh nghiêm chỉ e một khóa.
Chài, coi bộ học sinh dạo này chống nạng hơi nhiều, nên mới có dzụ "chân dài tới nách" hen =))
Anyway, tiếng sét ái tình chỉ wánh trúng bạn khi bạn cảm thấy "đây đúng là người mình tìm" chứ không phải nhìn "đã con mắt" là được đâu.

AlyCuong

Active Member
Chài, coi bộ học sinh dạo này chống nạng hơi nhiều, nên mới có dzụ "chân dài tới nách" hen =))
Anyway, tiếng sét ái tình chỉ wánh trúng bạn khi bạn cảm thấy "đây đúng là người mình tìm" chứ không phải nhìn "đã con mắt" là được đâu.

Bít òy, thì ngắm thôi mừ chứ có làm gì âu. hihi

pethuylovely

tìm người yêu ngoài cũng không thấy đâu .mà không đi tìm thì tình yêu cũng chẳng đến :(:(:(

Cleonardo

A Đã từng yêu e hết lòng...a biết việc đó ko làm trái tjm e rung động...vì e đang đứng jữa xa lộ tình ju...nhưng a chỉ làm 1việc là a iu e...tim a như nhảy múa khj gặp e...và nó đứng lại thôi ko mơ những jấk mơ khi e hững hờ...

nhoccafesua

coi xong 18 trang nhưng mình không thấy có luồng gió nào nói chi bão như thế này thì làm sao biển động được.Các pé đâu hết gòi??????