• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE ROM BUILD 21234 BY KHOA HA

Khoa_ha

ATOM & ATOM PURE ROM WM6.5

CE OS 5.2.21234 Build 21234.5.0.1 Khoa_Ha

Thông tin - ROM Information:

CE OS 5.2.21234 Build 21234.5.0.1 KHOA_HA
Pagepool: 6M
Bản ROM này được port từ Kitchen ROM mới nhất của WM6.5 trên trang xbeta.cn

Default WM6.5 diapad(new version)
Titanium Weather 4.2b (new)
UCWEB(new)
Khoa's Titanium(new)
Calculator Pro(new)
S2P (new)
And New Start Icon, Theme, IE6, Cursor and more....

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link Download:

http://www.mediafire.com/download.php?ynyomzznzo2

Lưu ý

* Update ROM với opption All hoặc OS+ExtendedRom
Bản này để nguyên diapad default của WM6.5 để cho mọi người tùy chọn diapad phù hợp với mình thì cài. Khi cài xong RAM còn khoảng 22 đến 23 M nhưng các bạn cài chương trình vào thì RAM sụt tùy vào mức độ cài chương trình. Bản này mình dùng cả tuần rồi Pin rất tốt. và có tích hợp thêm Calculator Pro và trình duyệt WEB Hot nhất hiện này là UCWEB6.3 các bạn cài và cảm nhận nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Khoa_ha

Đã có link download bản mới các bạn có thể test thử được rồi
Lưu ý nên update với option ALL hoặc Os+ExtendedRom thì mới có đủ các chương trình và theme như mình giới thiệu.

zkevin

Thanks Khoa_ha dang tai ve de Up thu ,se feedback sau ,cam on nhung dong gop cua ban

emam55

Thanks Khoa_ha dang tai ve de Up thu ,se feedback sau ,cam on nhung dong gop cua ban

haikung

Thank you verymuch

Hey! i have a question
Can i use bluetooth headset?

Thank you again;)

Xuanlap

Cám ơn Khoa Ha nhé. Bản rom này rất good,chạy rất mượt và ít ngốn pin hơn mấy bản trước rất nhiều.Đả tet thử và chưa thấy có lổi gì xảy ra.

truelie

Thanks bác KhoaHa rất nhiều, chúc bác sức khỏe để tiếp tục bơm Rom cho anh em nhé.Hi hi.... nhìn hình cưới của bác em muốn lấy vợ quá đi.Chúc gđ bác luôn hạnh phúc.

bashdie

dear bác khoa.. sao em cứ up đến 54% là nó dừng lại luôn... ko lên thêm được nữa

truelie

Sao sáng nay mình không down được nhỉ, không biết có phải link hư không nữa.có bác nào bị như mình không.

zkevin

đã test thử ,bàn này tốt nhất trong các rom 6.5 ,cai thiện về vấn đề pin ,icon đẹp và smooth,thanks Khoa_hoa ,mong rang anh se tiep tuc build rom cho Atom ..Thanks again

thanh_s90

giup đỡ

các bác cho em hỏi chút muốn xem thời tiết phải lam thế nào . em ở hà nội thì zip code là bao nhiêu? cảm ơn các bác nhiều

Khoa_ha

các bác cho em hỏi chút muốn xem thời tiết phải lam thế nào . em ở hà nội thì zip code là bao nhiêu? cảm ơn các bác nhiều

trượt sang tab weather rồi nhấn Menu sẽ hiện lên bảng nhập code vùng. bạn xóa dòng số (7....) ở trên cùng đi và thay vào bằng ASI|VN|VM017|HANOI
còn các tùy chọn khác tùy bạn thay đổi. sau đó nhấn Exit nó sẽ hỏi có update không nhấn yes là được (để update weather tốt bạn nên kết nối internet hoặc GPRS trước đó nhé)

Khoa_ha

Sao sáng nay mình không down được nhỉ, không biết có phải link hư không nữa.có bác nào bị như mình không.

Mọi người vẫn download tốt mà bạn xem lại xem thế nào nhé. mình tối qua cũng đã down test thử 1 lần rồi mà.

thanh_s90

cảm ơn

chúc bác khoa_ha luôn mạnh khỏe.nhiều khi có những cái không thể dùng lời nói, diễn tả biểu cảm .em rất kính phục bác .đã vì anh em dùng điện thoại , mà cống hiến hết mình . Xin cảm ơn!