• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE ROM BUILD 21234 BY KHOA HA

Tomsk_hp

Co Rom mới thì mong anh Khoa_Ha fix cái lỗi của 6.5 với GPS bluetooth và tai nghe nha. Em rất trông mong vào anh đó. Thanks anh thật nhiều!!!

loitraitim490

Anh Khoa ơi! Nếu còn rom mới thì anh thay cái biểu tượng start menu đc ko? Em thấy biểu tượng mắc định nhìn bro hơn! Chút ý kiến nhỏ!

THCN

hức máy bắt đầu có hiện tượng đang dùng tự nhiên trắng dần màn hình hức...
Mình thì chỉ bị khi duyệt web thôi, thiệt là bực luôn, ROM 21500 thì xài rất ổn định nhưng hao pin và không có trình duyệt UCWEB, IE xài ổn định nhưng không hỗ trợ tab và dowload mananger.

bạn cài lại wm5 của Atom với options all dùng khoảng 1,2 tiếng gì đó xem có bị hiện tượng đó nữa không nêu không bị thì up bản wm6.5 này là ok thôi. nếu vẫn bị lại up lai wm5 vài lần là hết hiện tượng đó thôi. tớ không hiểu tại sao nhưng có thể nguyên nhân do up rom atom exec cho atom và tớ đã làm theo cách này rất hiệu quả

Last edited by a moderator:

thanh_s90

tớ cũng đang cần bản này nhưng ko tải về được mong bạn nào có cho tui xin một đường lik với. tôi cài các bản rom rồi cuối cùng bản này vẫn chuẩn nhất it hao pin . xin cảm ơn mọi người

thanh_s90

sao không thấy ai có đường lik này nhỉ . các bác nao có đường lik cua ban rom 21234 thì bảo cho em nhé . xin cảm ơn

THCN

Mình thì ngược lại với các bác, xài bản 6.1 bị lỗi tắt màn hình rồi không bật lên được nhưng up lên 6.5 thì hết.
Posted via Mobile Device