• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE ROM BUILD 21806 BY KHOA HA

mechabaya

Không hiểu sao atom của mình vào nghe nhạc online lại gặp lỗi adobe flash lite:insufficient memory,đại loại là thiếu bộ nhớ nhưng bài hát đó có 1,8mb,ai biết cách sửa ko?

TheZeus9x

Hix máy em bị j ak.Tự nhin gõ bàn phím ảo.Lúc gõ dấu cách nó cứ them 1 dấu gạch dưới.chán thiế

THCN

How to upgrade on Windows Vista x64?

This forum have another area to help you the way to up this rom with Widows Vista, you try to find another sofware to conet your Atom with your PC (isn't Active Sync!)

Chỉnh sửa cuối:

axing

Hi Khoa Hà

Minh thấy ROM cho Atommới thícch quá nhung không up được vì Jach kết nối bị hư, sửa thì chưa thấy chỗ. ước gì có bản ROM up từ thẻ . khi nào Bạn Burn đi.
Thanks .

xitdevil

các bác cho hỏi nếu úp bản rom này mà coppy đè file radio wm6.1 của bác sonblack có cải thiện được lỗi kết nối tai nghe bluetooth không nhỉ...?

THCN

Hi Khoa Hà

Minh thấy ROM cho Atommới thícch quá nhung không up được vì Jach kết nối bị hư, sửa thì chưa thấy chỗ. ước gì có bản ROM up từ thẻ . khi nào Bạn Burn đi.
Thanks .
Bản rom nào bạn cũng có thể up từ thẻ mà, bạn xem nội dung hướng dẫn cách up rom từ thẻ thì biết!

temuginkhan

sao những bản ROM của bro Khoa_ha mình up hổng được vậy ta. Nó cứ báo lỗi

có bác nào chỉ giúp mình hok.Thanks all

THCN

sao những bản ROM của bro Khoa_ha mình up hổng được vậy ta. Nó cứ báo lỗi

có bác nào chỉ giúp mình hok.Thanks all

Vụ này nói hoài mà các bạn không chịu chú ý gì cả, bạn phải chép tất cả các file (như trong hình đó) vào thư mục C/Window/Temp thì mới up được bạn à. Nhớ xóa các file của rom củ đi (nếu trước đây bạn đã up rom trên máy đó). Chúc bạn thành công!

Xuanlap

Anh khoa ơi! Bản rom này đẹp quá nhìn pro thật. Tiếc quá mấy hôm thấy anh bỏ box Atom buồn quá nên e đả tiển em nó đi luôn rồi.ngẩm mà thấy tiếc quá.Chúc anh nhiều sức khoẻ và chúc cho box Atom ngày càng lớn mạnh hơn.Thấy rom mới của anh em muốn trở lại với Atom quá........
Thanks............

TheZeus9x

Hi Khoa Hà

Thanks .

Thế này nè.Pạn khỏi úp trên jack.Copy hết mấy file đó vào thẻ nhớ rùi chọt camera+reset là tự nó úp thui.Nếu chưa có thẻ nhớ thỳ pạn dùng WM5Massstorage là nó biến điện thoại thành thẻ nhớ thui.Nếu có rỳ hok hỉu thỳ cứ pm nick mình TheZeus9x hay 01233784631.Have Fun!!! =D>=D>=D>

khanhit1611

trong cau hinh no chi co ring chu cung chang co ring and vibrate hay ring then vibrate gi het...khong bit la may em bi loi hay do rom day.cai may ban rom khac thi lai hok bi

truelie

trong cau hinh no chi co ring chu cung chang co ring and vibrate hay ring then vibrate gi het...khong bit la may em bi loi hay do rom day.cai may ban rom khac thi lai hok bi

Chác là do máy của bạn thôi, máy mình vãn thấy bình thường mà bạn. mình up với tùy chọn ALL

boeing

Các bạn cho mình hỏi là chương trình S2P mình có chỉnh sửa được Option gì không (mình muốn khi tắt màn hình thì nó tự động chạy chương trình đó, hoặc thay đổi hình nền chẳng hạn...)?