• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE ROM BUILD 21806 BY KHOA HA

Gần đây mày mình nó có tiếng rít rất ghê tai, kiểm tra cả mấy ngày, cuối cùng phải up lại ROM 6.1 của SONBLACK mới xài ổn. Không biết có ai bị giống mình không nữa. Khoa ha hinh như đã bỏ box này rồi, vậy là không còn ai cook rom cho mình vooc nữa, buồn ghê

hnthinh1971

Trước mình xài bản 6.5 21234 của Khoa_ha có chức năng này, nay up rom này xong đưa máy cho thằng em nó xài nên không rõ là có hay không, nếu bản rom này không có thì bạn cài S2U2 xài đỡ nếu không muốn up rom khác! Mình thấy bản 21234 xài cũng OK lắm!
Posted via Mobile Device
Bạn tìm cái Dialpad của phoneCanvas là có chức năng báo rung khi bên kia nhận cuộc gọi đó thôi

THCN

Mình đã nói là không còn ai cook rom cho Atom nữa rồi mà, rất buồn khi chia tay em Atom, giờ xài N78 thấy cũng hay hay nhưng Symbian không thú vị bằng Window Mobile.
Posted via Mobile Device

Mr_DHL

Mình đang định up con Atom của mình, nghe bạn nói thế thấy lo lo......

Khoa_ha

Hi 22222222!
Lâu rồi bận quá không vào thăm box. Ngày mai mình sẽ upload bản ROM mới nhất 23007 cho các bạn test thử :)

Khoa_ha

mấy giờ thì có rom mới hả bác Khoa_hà:-?=D>=D>

xin lỗi anh em nhé hôm nay có mấy em ở quê mới lên nên anh em ngồi với nhau tý không up rom lên cho anh em test được hẹn anh em tối mai nhe! :D

mykolor

xin lỗi anh em nhé hôm nay có mấy em ở quê mới lên nên anh em ngồi với nhau tý không up rom lên cho anh em test được hẹn anh em tối mai nhe! :D

Bác cứ thong thả, thoải mái đi, như vậy anh em mới có ROM ngon chứ nhỉ.

thanh_s90

liệu tối nay có rom không hả bac Khoa_hà ? tối nay bác lại lỗi hẹn rùi buồn quá

Chỉnh sửa cuối:

Khoa_ha

liệu tối nay có rom không hả bac Khoa_hà ? tối nay bác lại lỗi hẹn rùi buồn quá

:D tối qua sinh nhật mình nên đi nhậu về khuya không up lên cho anh em được giờ lại có build mới 23009 nên đang làm tối mai sẽ up lên cho anh em. hôm nay mình mới up cho atom exec được thôi. :D

thanh_s90

thế thì em chúc Bác sinh nhật vui vẻ .dù hơi muộn nhưng cũng được chứ bác , mai bác up bản mới lên cho anh em dùng nha . cảm ơn bác nhiều=D>

mykolor

:D tối qua sinh nhật mình nên đi nhậu về khuya không up lên cho anh em được giờ lại có build mới 23009 nên đang làm tối mai sẽ up lên cho anh em. hôm nay mình mới up cho atom exec được thôi. :D

@Khoa Ha: Happy brithday. Bác tỉnh táo mà build nha, không thì ROM nó say theo bác thì mệt. b-)

linhbap

Up đến 52% rồi dừng hẳn tại đó, đã thử lại mấy lần. Có bác nào bị thế ko?

axnsinh

Sao bản rom này memory co 51.71 MB vay?. Hình Minh họa ấy các bác.
Bản rom CE Ó 5.2.2.1234 (Build 21234.5.0 K_H) co Memory la 52.43 MB ma?
Tiện đây cho mình hỏi số liệu đó cho biết về cái gì nhé bạn?