• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Full Iphone - Hot & Hot -Bản cho P1i,W950i,W960i

Caohieu88

a cahieu,e thấy bộ icons iphone này rất đẹp,đầy đủ và đồng bộ,nếu được a có thể làm thêm 1 bản new iphone theo bộ icons này ko? :p
http://www.mediafire.com/?sharekey=3931bef667da9903ab1eab3e9fa335ca4fdfa40faab91c79

OK, Tuần tới này thứ 7 thi nên chắc ko được ngay, mình cũng thích Iphone lắm nhưng chưa tìm được Icon nào ưng ý hoàn toàn. Mình sẽ cố gắng!!
PS: Nếu bạn có bộ Iphone nào thì cứ Up lên Chủ đề chú ý : Chuyên đề Icon *.PNG nhé, kèm theo cả ảnh Icon nữa!!

thangbonochu

sorry ban mình k bit cách up file lên nhg mình xoa file dó xong cài lai wm3.0 thì van k dung dc wm mà chi hét loi ipod.wm 3.0 minh mod giong het nhu cach trog dd huong dan.

omegalx1904

Các bác ơi, chép các thu mục C\resource và D\resource vào đâu vậy...............em không biết làm.......có thể chỉ giúp em không? bác Caohieu 88 ơi, cho em xin file installer server.

Chỉnh sửa cuối:

tinatran

bác Caohieu ơi cho em hỏi cái , em đã cop và xài đc rất tổt , giống trong hình , nhưng em dùng P1i thì 2 cái icon bên phải và trái ở main menu ko phải là Map và máy tính , mà là Multimedia và entertainment , bác có thể sửa 2 icon đấy phù hợp hộ em đc kô. Cảm ơn nh`

a ơi!! e cũng xài p1i...loay hoay hoài mà e vẫn không làm đc:(.....a có thể chỉ cho e cách cop đc không...e cảm ơn rất nhiều

anhtuan206

a ơi!! e cũng xài p1i...loay hoay hoài mà e vẫn không làm đc:(.....a có thể chỉ cho e cách cop đc không...e cảm ơn rất nhiều

bạn muốn làm được trước tiên bạn phải hack máy đã.sau đó coppy vào ổ C theo đường dẫn là ok mà.cách hack bạn đọc ở đây nhé. http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30501 chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối:

trung0983344055

hic. mình lấy máy bà xã (p1) cài cái New Full Iphone rất cool nhưng không hiểu sao bà ấy không chịu bắt mình phải giở bỏ mà mình không biết bỏ bằng cách nào. máy bác chỉ em với :(:)(:)(:)(:)((

anhtuan206

hic. mình lấy máy bà xã (p1) cài cái New Full Iphone rất cool nhưng không hiểu sao bà ấy không chịu bắt mình phải giở bỏ mà mình không biết bỏ bằng cách nào. máy bác chỉ em với :(:)(:)(:)(:)((

mình nghĩ cái này bạn mở theo đường dẫn của file coppy vào và xóa hết các file đó đi là ok mà.nếu bạn làm thế này lên mở cái file đó trên PC để đối chiếu không xóa nhầm file khác.hoặc nếu bạn không muốn làm thủ công có thể dùng lệnh để cho máy về mặc định ban đầu bằng cách >*<<*< *trong đó <,> là cái bánh xe bên cạnh trái của máy đó bạn.tức là lên *xuống xuống * xuống *.nhưng nếu làm cách này sẽ mất hết các phần mềm đang cài.vì máy trở về mặc định mà.cách này chỉ có ưu điểm là nhanh.hiiiiii

tinatran

e cảm ơn anhtuan206 rất nhiều...nếu có gì trục trặc a cho e thỉnh giáo thêm nha

tinatran

huhu...giúp e với.... E cài xog ct CapsSwitch và đã đặt chế độ off . e tải INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.0 PDAVIET.SIS về thẻ nhớ nhưng máy của e lại không đọc ct này...vậy là sao hả mấy a

tinatran

e cũng tải về INSTALLSERVER.exe nhưng máy vẫn không đọc...giúp e với nhé..e cảm ơn trước

Son_Nguyen

e cũng tải về INSTALLSERVER.exe nhưng máy vẫn không đọc...giúp e với nhé..e cảm ơn trước

Bạn tải file installserver.exe về rồi thì bật CapsSwitch để ở OFF rồi copy theo đường dẫn C:\Sys\bin nhé. File đó là file để hack install mà, bạn chỉ cần làm như mình nói là OK thôi.

tinatran

C:\Sys\bin C là bộ nhớ máy fải hok a..nhưng e tìm trong máy e thì hok thấy sys chỉ có trong thẻ nhớ là D:\system\install\registry...e mới xài nên chưa hỉu lắm...mấy a có thể hướng dẫn thêm được hok ạh..e cảm ơn

loicayco

Chào bác CaoHieu88!
mình dùng p1i đã lâu nhưng không biết các phần miềm ứng dụng, mua về chỉ goi, nge, wifi, vậy thôi, nhưng giờ mình mới lên mạng thấy các bạn có nhiều ứng dụng hay quá mình cũng rất muốn dùng nhưng khi copy vào máy thì bung ra ko được, mình đọc thì thấy hình như phải hack ổ c gì đó thì phải. Vậy bác có thể hướng dẫn mình hack với được ko?. (phụ kiên theo máy mình mất hết rồi). cám ơn bác.

sonsbv

Chào bác CaoHieu88!
mình dùng p1i đã lâu nhưng không biết các phần miềm ứng dụng, mua về chỉ goi, nge, wifi, vậy thôi, nhưng giờ mình mới lên mạng thấy các bạn có nhiều ứng dụng hay quá mình cũng rất muốn dùng nhưng khi copy vào máy thì bung ra ko được, mình đọc thì thấy hình như phải hack ổ c gì đó thì phải. Vậy bác có thể hướng dẫn mình hack với được ko?. (phụ kiên theo máy mình mất hết rồi). cám ơn bác.

Vào đây bạn nhé. Đơn giản lắm. Nếu khó khăn thì vừa làm, vừa hỏi. Chúc thành công.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30501

theluan

mấy anh cho e hỏi sao em đổi icon hoàn toàn giống trong hình rùi!nhưng cái icon PHONE ở màn hìn ngoài là ko giống ah!!icon cũng vậy nhưng nó có thêm số 2 tròn màu đỏ trên góc phải,giống như la 2 cuộc gọi nhỡ vậy đó,làm sao để được giống trong hình vậy mấy anh!!thank..