• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Iphone - HOT & HOT. Thử để ko phải tiếc!

ninjarock3002

Mình cài phần mềm duyệt web, phần mềm xem video, game. Đều bị cả. Thế khắc phục làm sao. hồi trc mình cũng từng đổi icon ko sao. nhưng giờ xuất hiện hiện tượng này. Mong đc chỉ giáo

Caohieu88

Mình cài phần mềm duyệt web, phần mềm xem video, game. Đều bị cả. Thế khắc phục làm sao. hồi trc mình cũng từng đổi icon ko sao. nhưng giờ xuất hiện hiện tượng này. Mong đc chỉ giáo

Máy bạn là P9 đúng ko, CDA của bạn có phải bản mới nhất R6E28 ko?

shinnichikudo

hizhiz có ai giúp em với hướng dẫn chi tiết cách làm dùm em được kô vậy em mới mua máy chỉ mới hack phone và wm3.0 thui cần giúp cám ơn các anh

Caohieu88

hizhiz có ai giúp em với hướng dẫn chi tiết cách làm dùm em được kô vậy em mới mua máy chỉ mới hack phone và wm3.0 thui cần giúp cám ơn các anh

Nếu bạn đã làm được Wm 3.0 thì cái này cũng đơn giản mà, chỉ cần Dowload về, giải nén và chép theo thứ tự các Ổ\Folder\file mà mình đã ghi trước đó rồi. Ví dụ như bạn thấy file giải nén C\Resource\Apps\AlaunchIcon.mbm thì copy vào tương tự trong máy như vậy! Chúc bạn thành công =D>

Caohieu88

Bạn đặt CapsSwitch ở chế độ OFF mới copy vào được. Nếu dùng X-Plore thì chỉ cần ấn vào phía bên trái ngoài cùng của các file, đánh dấu V màu đỏ đó bạn, click vào biểu tượng copy sau đó Paste vào nơi mình cần đến ^ ^

ngaotang

nhìn cái ảnh nét thế,thích vãi chưởng,mỗi tội ko có tiền mua iPhone,chúc các bác dùng sướng rồi thải lại cho em

shinnichikudo

ừm hình như mình chứa bấm CapSwitch bạn nói mấy file nào p1i bị lỗi vậy mắc công cài bi lỗi nứa

shinnichikudo

các bạn ơi sao khi dzo nghe nhac thi ko bam volums được vậy no ghi dump và hiện lỗi mặc dù đã quá các file ở bài #19 rùi để khắc phục ma cũng kô được ai chỉ giúp

shinnichikudo

bị lỗi vậy nè
Application
EikAppUiServerThread
Reason code
EIKON-DIALOG
Reason number
5
giúp khắc phục đang dùng p1i

Caohieu88

bị lỗi vậy nè
Application
EikAppUiServerThread
Reason code
EIKON-DIALOG
Reason number
5
giúp khắc phục đang dùng p1i

Hic, bản này là dành cho P990i, bạn tìm bản cho P1i ( Trong bài tổng hợp các bài mod icon ) chép đè lại vào là OK. Mà mình nghĩ lần sau khi bạn đề nghị ai đó giúp thì nên viết cho hoàn chỉnh nhé, chứ viết như vậy nhiều người muốn giúp nhưng sẽ ko giúp bạn đâu, mình nói thật đấy. Thân!

shinnichikudo

cám ơn bạn nhưng mà bản này đẹp quá mình cài dzo p1i được rùi chỉ bị lỗi phần volume khi nghe nhạc thui nó bi dump đó bạn co cách nào giúp ko tự mình thích bản này quá

shadow141206

cám ơn bạn nhưng mà bản này đẹp quá mình cài dzo p1i được rùi chỉ bị lỗi phần volume khi nghe nhạc thui nó bi dump đó bạn co cách nào giúp ko tự mình thích bản này quá

Bản mà anh Hiếu nói ở trên y như bản này vậy bạn :-|. Chỉ khác ở chỗ là ... nó dùng cho P1i thôi !!!

shinnichikudo

được rùi cám ơn anh nhưng sao nó mất biểu tượng của trình nghe nhạc của máy p1i vậy ko hiểu kô thấy nó ở đâu hết

Caohieu88

được rùi cám ơn anh nhưng sao nó mất biểu tượng của trình nghe nhạc của máy p1i vậy ko hiểu kô thấy nó ở đâu hết

Bạn cho mình cái ảnh nhé, hình dung ko ra, bạn thử kiểm tra lại xem bên trong C\Resource\Apps đã có file MediaPlayerAppIcon.mbm chưa nhé!