• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Theme iOS4 trong suốt đến tuyệt vời!

Ntv_79

Một theme iOS trong suốt đến tuyệt vời nữa được trích từ bản CFW #12 N97 của mình share cùng anh em đây!

DOWLOAD iOS4 nền hạt nước

Pass: Ntv_79
DOWLOAD iOS4 nền đỏ

Chỉnh sửa cuối:

chanhkho1908

skin năng nhất từ trước tới h 7.75mb

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

đã cài rất đẹp! cho em hỏi em muốn mod cái nút và thanh kéo màu xanh dương giống như theme N97 thì phải làm ntn. ah còn nút ở HS nưa

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Màn hình HS thiếu khung nên chưa được đẹp lắm, nhìn không kết lắm

kieu21

skin năng nhất từ trước tới h 7.75mb

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

đã cài rất đẹp! cho em hỏi em muốn mod cái nút và thanh kéo màu xanh dương giống như theme N97 thì phải làm ntn. ah còn nút ở HS nưa

Chưa đâu bạn Mình đang dùng bản thems bóng mờ của Anh Ntv_79 nặng 10Mb lun nè!! nói chung rất ôn^^!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

Bác ơi thems nay trong đẹp wa rùi nhưng mà có cái la text cung mầu trắng nên nhìn khó wa nhất là cái widget thời tiết hok nhìn đc hjxxx

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Một phiên bản khác với bar dưới cùng nhìn đẹp hơn và một số thứ không trong suốt hoàn toàn!

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

huaminhquan

Bản nền đen xì và có khung ngoài widget hs đây!

DOWNLOAD

cái theme đen xì đó đẹp đó Ntv ! Ntv add full icon cho pản đó đj Ntv , zới lại thay thanh bar của theme iBlack wa là hoàn hảo lun đó Ntv ! Phong cách cua theme này đẹp đó ! Ntv vì a e cố gắng làm 1 pản đj Ntv ! A e sẽ ủng hộ nhjệt tình !

boy_online01

Cá nhân em thì thích bộ icon của Dsma hơn Larsson vì Larrson lỏe loẹt quá, tuy nhiên trong điện thoại thì toàn Larrson, Dsma với cái Nokia original C6 themes :D. Được cái widget trong suốt +icon dsma + nền đen thì đẹp.

Ntv_79

Cá nhân em thì thích bộ icon của Dsma hơn Larsson vì Larrson lỏe loẹt quá, tuy nhiên trong điện thoại thì toàn Larrson, Dsma với cái Nokia original C6 themes :D. Được cái widget trong suốt +icon dsma + nền đen thì đẹp.

Mỗi người mỗi sở thích mà! Tuy nhiên cái đẹp thì không ai có thể chối cãi được. Bạn tự làm đi rồi share mọi người cùng cảm nhận.

Ntv_79

Ae cho hỏi cài thems vào rồi kô thích xài nửa có xóa đc hok mà xóa ở đâu thế?

Vào quản lý ứng dụng để xóa. Hoặc cài thêm phần mềm uninstallKing để xóa cho tiện (vì nếu cài quá nhiều thứ có thể trình quản lý ứng dụng mặc định của máy báo bộ nhớ đầy ko mở được). Hoặc xóa thủ công bằng x-plore: trong X:/private/10207114 và X:/resource/skins