• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Theme iOS4 trong suốt đến tuyệt vời!

socloc20

Dạo này cũng bận rộn quá nên không có thời gian làm. Như mình đã nói ở trên. Các theme mình làm cũng khá nhiều rồi. Nếu thích justblack của mình thì bạn chỉ việc thay hình nền lá cỏ sang thôi. Nếu thích trong suốt hoàn toàn thì dùng theme này, thay hình nền lá cỏ sang. Còn trong suốt hoàn toàn không có cả bar ở dưới nữa thì nhìn sẽ nhiều cái xung đột không đẹp lắm. Bạn có thể search theme mini ipad . Mình đã post trong topic Theme iphone đẹp full icon, bạn tìm lại. Rồi nếu thích full icon iphone nữa thì dùng phần mềm Thay icon (trong topic Hot* thay icon cho theme một cách đơn giản của mình), thay bộ icon ở theme này sang theme mini ipad đó là OK.

mình có theme mini ipad đó rồi, nhưng mà nó lag lắm, keó hay trượt cảm ứng cực lag, mặc dù chỉ nặng 2mb, bạn sửa dc ko

po_oq

bác ntv_79 có thể chỉ mình cách làm cho mấy cái widget ngoài HS trong suốt dc ko? mình có mấy cái theme mà nền widget tối wa che hết cả hình. thanks bác

huongkrb

Bản nền đen xì và có khung ngoài widget hs đây!

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

Thanks bác, dùng điện thoại ngại nhất là pin yếu nhanh hết, kết mấy cái theme đen sì như thế này>:)

dinhhaanh

a ơi, a có theme nào trong suốt nhưng nền đen ko a. nền hạt nước khó nhìn quá

Delzie

Bác fix lại link cái theme đen và có khung ngoài hs hộ em với ạ :) K down nổi :(

manhhaitnpro

Theme iphone4 của bác đều rất đẹp ; ko thể chê vào dau dc .cái theme iphone 4 hạt nước trong suất. em rất thích tuy nhien chữ nhìn ko dc rõ so voi hình nền . Cái hình nền hạt nước của TTpob em thấy rat đẹp ; bac Ntv thử sưu tầm và làm 1 cái xem sao .em nghĩ là rất dep .

levanson_86

em xin có ý kiến: theme hạt nước của bác rất tuyệt trừ 1 điểm đó là ở chế độ Menu ngang (nền hạt nước đó) như kiểu bị vỡ hình-nếu bác sửa đc điểm này thì quá truyệt!