• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(New update) CỜ TỶ PHÚ - MONOPOLY FOR PPC V1.5 (Game hay)

CỜ TỶ PHÚ - MONOPOLY FOR PPC V1.2

Game chơi cờ tỉ phú trên PPC dùng để giết thời gian khá hay.
Hỗ trợ các loại màn hình và HDH.

Link tải game bản 1.2 đã được giới thiệu tại DS:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=916&page=3

Nay DS đã không còn, mình tạo lại topic này, mọi thắc mắc về cài đặt, link die các bạn có thể nhắn cho mình, topic chỉ để up date các version tiếp theo của game và bàn luận về game thôi. Chúc vui!​

*Update: V1.5 Phiên bản hỗ trợ VGA
Link download: http://www.mediafire.com/?0iwymdkvmnt

*UPDATE 14-2-2008: PHIÊN BẢN HỖ TRỢ ĐẦY ĐỦ CÁC DÒNG MÁY.
MONPOLY WORD EDITION V1.0
HỖ TRỢ: PPC WM5, WM6 - WM6.1 QVGA,VGA,WVGA,SQVGA,WQVGA Screens
DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?mhzgnytzylw

Last edited by a moderator:

LEDU

Em load về và cài nhưng không được, hình như nó không chấp nhận cái Folder gì đó. Bác HoangLan xem lại giúp em với ạ!

Em load về và cài nhưng không được, hình như nó không chấp nhận cái Folder gì đó. Bác HoangLan xem lại giúp em với ạ!

Bạn chụp hình hoặc mô tả cụ thể dùm chút được không?
Lúc load về giải nén bị lỗi hay lúc cài đặt lỗi, lỗi trên PC hay PPC? Dòng thông báo như thế nào?
Bạn nói rõ mới biết mà giúp bạn được nhé! Thân!

minhcanvao

mình đã down đc trò này rồi,nhưng ko hiểu sao minh ko cài được vào máy,mình dùng HTC touch2, hdh WM6 ko biết có chơi được chò này không nhỉ,mà mình xin pass luon nhé own của mình là : Tu Trang

mình đã down đc trò này rồi,nhưng ko hiểu sao minh ko cài được vào máy,mình dùng HTC touch2, hdh WM6 ko biết có chơi được chò này không nhỉ,mà mình xin pass luon nhé own của mình là : Tu Trang

Đã nhắn cho bạn pass, game này đã test trên WM6.1 UNI Ranju chạy ngon lành
Tuy nhiên, cũng có nhiều loại rom kén game, điều này phải nhờ các bạn thôi. :D

minhcanvao

Đã nhắn cho bạn pass, game này đã test trên WM6.1 UNI Ranju chạy ngon lành
Tuy nhiên, cũng có nhiều loại rom kén game, điều này phải nhờ các bạn thôi. :D

thế thì đúng rồi,mình down mấy bản về cài vào máy nhưng kô được :(( trong khi mình thì đang muốn chơi tại trò này chơi từ bé rồi,nhưng jờ vẫn khoái

ecoli

Mình down về cài vào chơi ngon lành nhưng version của nó chỉ là 1.0.1 thôi, không phải 1.2 như giới thiệu.

Mình down về cài vào chơi ngon lành nhưng version của nó chỉ là 1.0.1 thôi, không phải 1.2 như giới thiệu.

Vậy bạn chơi đỡ bản này nhé, mà hình như bạn chơi Demo thì phải, thấy bạn chưa lấy số đăng kí đó :)). Sẽ kiếm link update cho các bạn sau nhé!

ecoli

Vậy bạn chơi đỡ bản này nhé, mà hình như bạn chơi Demo thì phải, thấy bạn chưa lấy số đăng kí đó :)). Sẽ kiếm link update cho các bạn sau nhé!

mình lấy số đk từ bạn mà. Vậy mới chơi được chứ. Trò này trước đây chơi trên PC rất hay, bây giờ chơi lại trên PPC lúc "nông nhàn" cũng thú vị không kém.

VOCSY

Cho mình xin số đăng ký với bạn! Owner: PHÙNG QUANG HUY - Thanks!