• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(New update) CỜ TỶ PHÚ - MONOPOLY FOR PPC V1.5 (Game hay)

hlp

cho e hỏi cái này có hỗ trợ 2 con uni chơi với nhau qua BT ko nhỉ...2 vc e có 2 chú uni...:D

tbluong

Bác Lân cho mình xin XXXX với. Kết game này lắm .Owner Truong Ba Luong
Thankss

ecoli

Bạn Hoanglan làm ơn gửi lại cho mình xin thuốc với. Máy mới format mất hết cả rồi. Cám ơn bạn nhiều.

shootgun

sao cái link down không được vậy bạn,nhấp vô nó hiện ra phần PM tin nhắn không ah.bạn cho mình xin lai cái link nhé.thanks !

sao cái link down không được vậy bạn,nhấp vô nó hiện ra phần PM tin nhắn không ah.bạn cho mình xin lai cái link nhé.thanks !

Bạn thấy chữ download màu đỏ không? Đấy là link download, nhớ đọc file đính kèm hén! Thân!

shootgun

mình nhấp vô rùi,nhưng nó vẫn hiện ra phần PM tin nhắn thui, bạn xem lại giùm mình nha.

mình nhấp vô rùi,nhưng nó vẫn hiện ra phần PM tin nhắn thui, bạn xem lại giùm mình nha.

Cái phần download now màu đỏ nè bạn:

Mình kick nó ra link này cơ mà :O
http://www.mediafire.com/?n310zwtzd1e