• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(New update) CỜ TỶ PHÚ - MONOPOLY FOR PPC V1.5 (Game hay)

L

lc5vn

Guest
cho mình xin số đăng ký nhé,
owner : Cuongle
thanks

toohot

giải nén được file MONOPO~1.001 nên mình ko biết cách phải đổi tên hay sử dụng chương trình nào để xử lý hay chỉ cần chép vô máy? vui lòng giúp mình nhé.
Thks!!

nhathuy

giải nén được file MONOPO~1.001 nên mình ko biết cách phải đổi tên hay sử dụng chương trình nào để xử lý hay chỉ cần chép vô máy? vui lòng giúp mình nhé.
Thks!!

Đó là file .cab bạn không cần phải giải nén, mà copy vào ppc rồi tiến hành cài đặt nhé.
Chúc vui!

lemon184

Cám ơn mod nhiều lắm .Mình đang tìm game này hôm nay mới gặp .Năm mới chúc mod vui vẻ hạnh phúc và có nhiều đóng góp hay hơn nữa.

owner : hip beo
bạn cho minh xin xxx
thanks!!!
nhatminh1512@gmail.com

Cám ơn mod nhiều lắm .Mình đang tìm game này hôm nay mới gặp .Năm mới chúc mod vui vẻ hạnh phúc và có nhiều đóng góp hay hơn nữa.

cho minh xin xxx voi owner : se7en
thanks vutuanminh17@yahoo.com

Đã gửi code cho tất cả các bạn để lại comment.
Dùng nhắn tin cũng được nhé.

ghostonline

Bạn bảo màn qvga down bản đầu là link thế nào thế vì mình thấy ở đây là link của bản 1.5 luôn rồi mà. Cho mình xin lại link với cả code luôn nhé, username: razgriz