• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW WM6.5 FOR ATOM & ATOM PURE CE OS 5.2.21501 BUILD 21501 AKU 5.0.7.0 BY KHOA HA

myhanh1989

Đã có link down trên mediafire rồi. Ai không down được thì tải phần mềm Ultrasurf 9.4 về cài và chạy chương trình và chay IE copy link vào đó sẽ down được!

Anh Khoa_Ha hướng dẫn cụ thể cách up rom cho em với nghe, em dùng con O2 Atom. Vì mới dùng nên cũng chưa biết nhiều. Cám ơn anh nhiều nha! Thank anh 1 cái;;)

caichetvovi

up bản mới sao không qua ban khác mà up, vừa mua nokia cần bán chú tom dán keo lột ra còn mới tinh,chú tom ra đi chỉ 1.5k thuj 0917038572 tp hcm

VOHUULOC

bac khoa hà oi.duoi sat cüa em hu ròi.không up rom duoc buon quá.có bác nào chï em chð suã o saigon.uy tính ko

luckysmile

có ai cho mình xin link bản rom này với , link trong này thì lỗi hết, còn bạn ở ngoài post link mới nhưng lại corrupt file image