• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận Active Windows Lives Services cho anh em HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

j3a01

vừa nhắn cho bạn xong. wait.....

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

đã active xong, thanks. (wa lẹ, chưa tới 3p nữa) ^^^^

Chỉnh sửa cuối:
F

Fatchic

Guest
Hôm nay tôi cũng đã activate thành công cho HD2 của mình.
Thanks to Tom Codon for your support.

danaminhtuan

Mình mới mua HD2 nhưng mấy thứ uprom không biết gì cả, như thế có nên nhờ cửa hàng họ cài WP7 giúp không? ai biết chỗ nào cài tốt không? giá như thế nào? Mình ở Hà Nội, thank all

babygoat

Mình mới mua HD2 nhưng mấy thứ uprom không biết gì cả, như thế có nên nhờ cửa hàng họ cài WP7 giúp không? ai biết chỗ nào cài tốt không? giá như thế nào? Mình ở Hà Nội, thank all

Bạn ở đâu ở hn ? ra cafe mình cài giúp cho, đang máu lượn lờ :D, sms mình số 01292719622

Bác xem cho em the nao chứ em làm mấy lần rồi vẫn ko dùng được vẫn bị báo "Can't get this info right now. Check back in a little while"

Chết em rồi 50k của em mà vẫn ko unlock là sao đây bác ơi huhuhu...huhuhu

0945605567

Cả nhà ơi cho mình hỏi câu ngu ngu này với :(
Mình đã active thành công rồi nhưng ko biết cài Connection Setup và Tom WP7 Market Unlocker như thế nào ???
Có cần thiết phải cài được Chevronwp7 thì mới cài được 2 file trên hay không vì mình cũng như 1 số bác, mình luôn chết ở đoạn cài Chevronwp7 này !!!
Cả nhà ai rảnh rang chỉ giùm mình chút nhé !!!

(Mình đã dùng Tom XAP Installer nhưng luôn bị báo lỗi là "máy bạn phải đã được unlock và cần kết nối với máy tính" mặc dù mình vẫn SYNC đều ko có lỗi lầm gì :( )

Chỉnh sửa cuối:

hnam5

Mình đã active thành công rồi nhưng ko biết cài Connection Setup và Tom WP7 Market Unlocker như thế nào ???
Có cần thiết phải cài được Chevronwp7 thì mới cài được 2 file trên hay không vì mình cũng như 1 số bác, mình luôn chết ở đoạn cài Chevronwp7 này !!!

(Mình đã dùng Tom XAP Installer nhưng luôn bị báo lỗi là "máy bạn phải đã được unlock và cần kết nối với máy tính" mặc dù mình vẫn SYNC đều ko có lỗi lầm gì :( )

Vấn đề này mời bác vào đây và đọc bài số #164. Bài viết rất chi tiết, đảm bảo ai cũng hiểu và làm được với điều kiện phải kiên nhẫn.

mrducbao

Bác xem cho em the nao chứ em làm mấy lần rồi vẫn ko dùng được vẫn bị báo "Can't get this info right now. Check back in a little while"

ờ, tớ cũng bị như vậy mặc dù đã chạy lại WP7 vài lần và làm các bước đúng như hướng dẫn???

Bác Tom_codon làm ơn giúp với ạ!

Thanks in advanced

0945605567

Cuối cùng em đã làm được.
Em có 2 cái sai là chưa chèn file host vào system32 và chạy thằng Connection Setup trước thằng Tom WP7
Yeah !!!!
Thank cả nhà !!!

Chỉnh sửa cuối:

IamT

Tôi nghĩ là do bạn để màn hình con HD2 nó tắt.
HD2 mà chuyển sagn standby thì nó ko chạy được đâu mặc dù vẫn sync bt :|
Lúc nào muốn cài bằng Tom installer thì nên tắt chế độ stand by đi trước :

ATOM

ờ, tớ cũng bị như vậy mặc dù đã chạy lại WP7 vài lần và làm các bước đúng như hướng dẫn???

Bác Tom_codon làm ơn giúp với ạ!

Thanks in advanced

Lỗi của 2 bạn có lẽ là chưa chạy unlock hoặc chưa chạy Connection Setup và Tom WP7 Market Unlocker

bucvuong

Chào Tom, mình hiện tại ko ở VN (ở Đức) thì có cách nào để nhận active code ko nhỉ, nếu được thì mình send paypal nhé.

stone0_0heart

Chào Tom, mình hiện tại ko ở VN (ở Đức) thì có cách nào để nhận active code ko nhỉ, nếu được thì mình send paypal nhé.

Có 50k thôi mà bác! chẳng lẽ bác lại không có ai ở vietnam? bảo bạn hay ai ở vn mua cho rùi send code sang cho bác!

Status
Không mở trả lời sau này.