• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận Active Windows Lives Services cho anh em HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

thaoly2008

sao mình nhắn tin số thẻ.....chờ lâu quá không thấy gửi active code,số đt của mình 0983277671

papawin

Sao mình nhập key vào thì báo lỗi là key sai vậy anh TOM, em mới nhận được key nhưng chưa activation được, help me

huydong0164

Sao mình nhập key vào thì báo lỗi là key sai vậy anh TOM, em mới nhận được key nhưng chưa activation được, help me

Bản có thể nhắn tin lại cho số máy bạn đã yêu cầu xin lại key khác thử lại xem sao?

papawin

Đúng key sai thật, và có cái chị gì đó send lại key mới và activ 1 phát ăn liền, cám ơn các anh em diễn đàn nhé, năm mới chúc mọi người sức khỏe, an khang, hạnh phúc và có nhiều bản rom mới nữa chứ

acmc

Co the gui Lai key Cho Minh dc ko? Ko active dc no bao la incorrect, so dt 0903433703. Xin loi go tieng Viet ko dau.

diemhen_mobile

chắc anh chị em nghỉ tết roài, mình cũng nhắn tin mà chưa nhận được. chắc phải chờ qua tết thôi

Tom_codon

Super V.I.P
Hiện tại Microsoft US đã phát hiện ra quá nhiều hd2 trên toàn thế giới sử dụng code để active windows live services , và thông báo sẽ khóa lại tất cả các máy sử dụng trái phép này , do đó , Tom không chắc rằng máy các bạn liệu có bị khóa hay không , nhưng xin được phép từ chối không giúp đỡ trong việc lấy key active nữa , tất cả các bạn đã nhắn tin mà chưa nhận đc code , thì có thể liên lạc với Tom qua yahoo

Thân

Tom

tuana

mình gửi email :tranquoctuan290381@gmail.com rồi nhưng không thấy trả lời , Bác TOM kiểm tra giúp mình cái .

Azzura

Giờ MS nó khóa các acc active lậu từ HD2 rồi còn đâu mà active nữa :p

Nguyenson318

Bác Tom ngâm cứu vụ MS khóa các Acc Active lậu từ HD2 đi! Nếu không thì anh em HD2 lại thiệt thòi quá...

Tom_codon

Super V.I.P
Bác Tom ngâm cứu vụ MS khóa các Acc Active lậu từ HD2 đi! Nếu không thì anh em HD2 lại thiệt thòi quá...

Tom và các team quốc tế đặt vấn đề xử lý services windows live lên hàng đầu , nên chắc chắn sẽ hỗ trợ các anh em , không cần lo lắng , cứ ăn tết vui vẻ và cài soft cRacK của Tom đi :)

Tom

dung912lien

Cho minh hoi. Minh co cai may hd7 chua unlock . Su dung code cua Tom unlock dc ko. Sorry vi tieng Viet ko dau.

chamcham737877

Cho minh hoi. Minh co cai may hd7 chua unlock . Su dung code cua Tom unlock dc ko. Sorry vi tieng Viet ko dau.
code unlock đây là để vào Windows live, bạn xài HD7 chắc chắn có rồi, còn code mở mạng để gọi điện thì ko có trong topic này :) chúc mừng năm mới

maiyeuemnn

code của mình bị block mất tiêu rồi, nguyên nhân là do up ROM mới, bây giờ lấy code khác thì có active được nữa không các bác nhỉ?
Mỗi lần up ROM mà mất 1 cái code thế này chắc tiêu quá!

dung912lien

code của mình bị block mất tiêu rồi, nguyên nhân là do up ROM mới, bây giờ lấy code khác thì có active được nữa không các bác nhỉ?
Mỗi lần up ROM mà mất 1 cái code thế này chắc tiêu quá!

mình cũng vậy .lúc đầu mình cài active ok, nhưng vì muốn đổi thẻ khác nên cài lại thì active ko được nữa , help

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cho mình hỏi . lấy active chỉ để cài soft trên market ngoài ra còn để làm gỉ nữa ko ?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.