• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja Prophecy (by Gameloft) - cho tất cả các đời máy s60

mr_dog88

bác nào chơi đến phần đi tìm cái thằng cầm gậy chưa.............. mãi chả tìm đc nó ở đâu cả. Ai chơi qua rồi chỉ giùm phát. thanks

zzvilzz

bác nào chơi đến phần đi tìm cái thằng cầm gậy chưa.............. mãi chả tìm đc nó ở đâu cả. Ai chơi qua rồi chỉ giùm phát. thanks

cái Sub Quest đó là phải đi kiếm 1 cái thùng trong rừng mở ra >> xong quest
ps: tìm cái đó hơi mệt :D

therose12

các bác cho e hỏi: sao e cài game nào trên N97 nó cũng hiện ra cái phím mũi tên điều chỉnh 4 hướng + 4 nút (A B C A), chắn ngang nửa màn hình làm ko nhìn thấy j hết để chơi, xoay ngang cũng vậy, cách giải quyết như thế nào, thanks

phamkhanhson

Bạn vào setting của phân mềm, vào suite setting tắt cái bàn phím ảo của game JAVA này đi là được. Các anh mod hướng dẫn nhiều rồi mà.

mr_dog88

cái Sub Quest đó là phải đi kiếm 1 cái thùng trong rừng mở ra >> xong quest
ps: tìm cái đó hơi mệt :D

Cái thùng nào............... đấy là map óanh nhau ở môi trường nước........... làm gì có rừng nào mà tìm..... tui quay lại chỗ cái miệng núi thì nó chỉ dẫn bảo là thằng đó chốn trong đấy.... nó bảo mình vào tìm nhưng mà ko tìm cách nào vào đc.hix

zzvilzz

Cái thùng nào............... đấy là map óanh nhau ở môi trường nước........... làm gì có rừng nào mà tìm..... tui quay lại chỗ cái miệng núi thì nó chỉ dẫn bảo là thằng đó chốn trong đấy.... nó bảo mình vào tìm nhưng mà ko tìm cách nào vào đc.hix

có phải cái thằng đó cướp hết Orbs xong rồi bỏ trốn không? lúc đi ra được nửa đường thì có 1 đoạn nói chuyện, nó bảo tìm ko ra nên phải đi về làng. Sau đó tiếp tục qua 1 khu mới tên là Mine, ở đó sẽ gặp lại nó

therose12

Bạn vào setting của phân mềm, vào suite setting tắt cái bàn phím ảo của game JAVA này đi là được. Các anh mod hướng dẫn nhiều rồi mà.

vào phần nào vậy bạn, mình vào game rồi đâu thấy có setting ở đâu đâu

quocvu88_dn

vào phần nào vậy bạn, mình vào game rồi đâu thấy có setting ở đâu đâu

Bạn vào Setting trong máy chứ không phải ở game.
Setting -> Application manager -> Installed apps -> Chọn Ninja Prophecy-> Suite Setting -> trong mục on-screen keyboard bạn tắt đi (off) là được

@all :Game chơi hay thật. Mình sạc đầy pin lúc chiều, ngồi chơi liền một mạch đến tối hết pin mới nghỉ. Mới giết được 2 boss. ...

dinhtoandepzai

mà mình có 5 ng` đi . đến đoạn đánh chết con boss ở bài nước thì mất 1 ng` là đứa to to có chưởng ném đá ?

mr_dog88

mà mình có 5 ng` đi . đến đoạn đánh chết con boss ở bài nước thì mất 1 ng` là đứa to to có chưởng ném đá ?
tôi cũng bị tắc chỗ đấy......... giết xong thằng trùm màu xanh rồi thằng cầm gậy biến mất tiêu......... nhiệm vụ là phải đi tìm nó. quay về chỗ miệng núi lửa nó chỉ dẫn bảo thằng đó trốn trong đó phải vào đó tìm. nhưng tìm mãi chả tìm đc đường vào. chịu

minhtien1810

cứ di theo mấy cái bàn chân , qua màn cuối cùng sẽ thấy nó , đấu với nó lun đấy , hơi mạnh à , 1 phát hơn 500 máu

minhtien1810

vừa đánh boss xong thì mất thằng đó , cứ đi ra map trở về nhà , then đó sẽ lòi ra , vì cốt truyện là thèn đó an cắp cái gì , nên bỏ trốn, đi ra map 1 trở lại , sẽ thấy no chui ra
Cái này theo mình mún lên lv nhanh chỉ có cách kiếm cái cột bơm máu , đánh xong 1 tran lai bơm típ , nhanh lên lắm ,len lvl 26 co skill aoe tuyêt5 lắm , nhưng vẫn chưa đủ kha nang đánh boss , phew

ducbang1907

mua máu với lực ở đâu vậy anh em :((
em mới chơi đến mountain bị chúng nó đấm cho chạy ko kịp nè. có 2k mà ko biết mua đồ ở đâu?
àh có tiền rồi mua kiếm xịn hay áo giáp cho nhân vật ko :))
cái này chơi nghiền ghê,bằng farm frenzy nhưng phá đảo farm rồi nên qua cái này :))