• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

ballon_vn

Có bạn nào dùng ECXEC và xài morphgear chưa. Mình có cài nhưng mà xài ko được. Bạn nào có bản dành cho WM6 ko, cho mình nhé. Và cả giả lập PS1 nữa nghe. Link hỏng hết rùi. Thanks trước

hanzi

sao cái pocketsnes ko đọc dược file .smc nhỉ,file đấy thì phãi dùng program gì hả mấy bạn?

never_mind2802

cái pocket nes với morphgear chỉnh nút hầu như ko được,đơ luôn màn hình,lại phải đóng bàn phím vào rồi dùng bút :(( mà như thế ko đủ nút chơi,ai giúp em với,em xài o2 mini s

binhminhmuon

hỏi tên game

các bác ơi có ai biết cái trò dạng Nấm Tầu ấy nhưng hay hơn nhiều,cốt game là có 1 đôi nay đang yêu nhau giữa biển thì cô người yêu bị bọn người ngoài hành tinh bắt cóc thế là anh chàng người yêu lên đường đi kíu,mà toàn cưỡi khủng long ấyđủ các loại khủng long để cưỡi ( game này rất vui,hay,đẹp...) đến khổ vì chơi lâu quá rồi ko nhớ tên chỉ nhớ mang máng là Adventure...gì đó
vậy ai biết game này nhắc em với nhé, trên PC hay PPC cũng đc
cảm ơn nhiều nhắm... nhắm =D>

mhung7182

cám ơn bạn nhiều lắm, tối nay lại phải thức để chơi thử game trên em Neo xem thế nào đây heheh :D

cnvui2106

chả biết các bác thế nào chứ hồi em còn bé em là chùm chơi game 4 nút , sega , .....
hồi ấy có cái trò có cái thằng bé đầu trọc béo béo thiếu lâm tự đi đánh bài hay lắm nhưng chả nhớ tên là gì...
các bro nào nhớ thì post hình lên em nhận ra dc ngay
các bro ơi có cách nào làm tăng tốc độ game lên dc ko ( dùng morphgear) ; mình dùng exec ; tắt tiếng đi rồi mà chơi trò subasa III snes rất chậm !!!
các bro ơi soft giả lập sega cho pda tên là gì vậy ?

Last edited by a moderator:
A

anhkobiet05

Guest
hik, e cóp bản 1.12 pocketsnes nhưng sao nó chậm thế, còn bị giật nữa, e đag dùng wm05:(

kanzuyos

subasa_english

các bác cho em xin bản tiếng Anh trò Subasa nhé, bản tiếng tàu, em choi cung dc nhưng ko hiểu nên ko vui lắm.
em search trên các web bác đưa, chẳng thấy subassa đâu cả, thanks nhìu nhìu.

lamcuong

3 Eyes Boy (NES)

Game cậu bé 3 mắt có tên tiếng Anh là "3 Eyes Boy" còn tiếng Hoa là "三目童子", còn rom game của nó thì mình đã up ở dưới :D.
Chúc vui! :)

lamcuong

các bác cho em xin bản tiếng Anh trò Subasa nhé, bản tiếng tàu, em choi cung dc nhưng ko hiểu nên ko vui lắm.
em search trên các web bác đưa, chẳng thấy subassa đâu cả, thanks nhìu nhìu.

Đó là bản tiếng Nhật bạn à (vì Subasa xuất thân từ Nhật mà) :)). Trò Subasa không có bản tiếng Anh đâu nên chịu khó mua nguyên bộ truyện tranh Subasa về vừa đọc vừa chơi cho nó hiểu chuyện :D. Còn nếu không bạn chơi thử trò Boy Soccer Team III cũng đá banh tuyệt chiêu như Subasa nhưng lại là bản tiếng Anh, game và giả lập bạn có thể tải tại trang này:
http://pdaviet.com/showthread.php?t=17102
Chúc vui! :)

levietcuong08

quá tuyệt vời . Mình già rồi nhưng vẩn còn thích , vì hồi nhỏ chỉ có mấy cái game này thôi. THANK

duckienkissable

ngày sưa em chơi trò có 2 xe tăng 2 người chơi canh con đại bàng có bác nào còn nhớ tên không cho em biết với.nếu có link thì tốt thank nhiều.