• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

tankinh

trả lời , xin game

Cảm ơn nhiều nha, xin cái có liền. Đúng là Mod. NHưng mà sao không chơi được bạn ơi, load rom vào nó ghi bị lỗi không mở được. mình dùng phần mềm giả lập NES

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Cảm ơn nhiều nha, xin cái có liền. Đúng là Mod. NHưng mà sao không chơi được bạn ơi, load rom vào nó ghi bị lỗi không mở được. mình dùng phần mềm giả lập NES

Mình đã bảo là game đó chỉ có trên hệ SNES nên phải dùng phần mềm giả lập SNES đã giới thiệu trong box.VD:SNES GO
Nếu vẫn ko load được thì chắc chắn do máy vì ROM game đó mình đã chơi rất tốt

tankinh

Sao mình down tất cả về rồi nhưng vẫn ko thể nào được, bạn có thể chỉ mình ko.
INES: 37870
VGB : 22830
VGBA: 15280
MGear: 30350
Luôn tiện có file hướng dẫn cài đặt và chơi cho mình xin 1 bản luôn nhé, thank!

Last edited by a moderator:

xuandung11a2

Well-Known Member
bác nào có biết chưởng trong rồng đen ko nhỉ cho em cái

Cái này phức tạp lắm bạn à.Căn bản là không có nút khóa máy để Lưu Khang biến thành Rồng đen :)) .Mình chơi Daragonballz bấm" ngồi lùi tiến A" hỏng cả nút mà vẫn chưa thấy đòn Kamejoko đâu cả. ~X(

em mới chuyển sang window mobile,em thấy game nintendo hay wa mà hok bit có cài được vào em htc hd2 hok ???? có soft giả lập nào giúp em có thể chơi game nintendo trên htc được hok ???? mong các đại ca chỉ giáo giúp e với