• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

antonioreyes

ec

Trùi bạn gaumeo share toàn trò gì ko vậy, bạn ko biết trò "Chiến thuật yêu tinh" hả? Ráng tìm giúp mình đi nha bạn cảm ơn nhiều:-??

Shy

bác nào dùng IZArc để giải nén game có đuôi .7z thì hướng dẫn em cách dùng với

hakkinen

bác nào dùng IZArc để giải nén game có đuôi .7z thì hướng dẫn em cách dùng với

File đuôi 7z hoàn toàn giải nén được bằng Winrar bạn ạ, k phải cài bất cứ phần mềm nào khác nữa đâu. Chúc thành công!

SerieA

hay quá, E chơi cả buổi tối nay mà k thấy chán các bro ạ ^^, cho E hỏi với là cái mấy cái trò như Mộc Đế 4, Robot 4, Songoku ... hồi xưa mà chơi trên cái máy UFO ý (đĩa mềm) ý, thì phần mềm giả lập là gì ạ =.=, với cả đown mấy cái game đấy ở đâu, E tìm toét hết cả mắt mà chỉ thấy toàn game của trò 4 nút

hoangmy92

sao O2 Atom của e đặt control phím A, lúc nhấn nỏ ra 2 nút pause và A hết vậy , ai cứu e với

Royal08

Giờ em dùng O2 Xda mini, chạy WM 2003 SE. Không biết có cài được Games giả lập không vậy các Bác?

myducthinh

không thấy bàn phím ảo trên Pocketnester

Mình đã cài Pocketnester vào máy nhưng không thấy hiện bàn phím ảo ở đâu cả nên hầu như không chơi các trò chơi được. Có bạn nào biết cách xử lý tình huống này không? Máy của mình là HTC Touch Diamond. Cám ơn nhiều.

hakkinen

bác nào có game Đá banh Subasa ko? tìm hoài ko thấy.thank

Ở đây có 1 game cho Nes và 1 game cho snes. Lần sau bạn nhớ post bài yêu cầu vào đúng chỗ nhé. Mà game này thuộc loại kinh điển, tất cả các trang cho download rom nintendo đều có, chẳng hiểu là bạn tìm thế nào

traiquay1915

hic hic nhớ lại tuổi thơ quá,khi xưa mới học lớp 3 thui,giờ lớn wa rùi,mình nhớ ngày xưa k bit tiếng anh nên toàn nhớ băng nào rồi nhớ số thui,mình nhớ ở nhà hồi đó có băng 35in1 hay lắm trong đó có contra,nịa rùa,thỏ ăn của cải,,,,ah còn thằng gì người ngoài hành tinh mà da xanh xanh nữa,mình rất muốn tìm nó nhưng lục tung cả chì có 1 rom 35in 1 nhưng hình như bị gì đó ,mở lên đc nhưng chữ bị nhòe quá,ai tìm đc cái nào khác post giùm mỉnh nha,thanks all