• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

langthangboy

các bác cho em xin bản tiếng Anh trò Subasa nhé, bản tiếng tàu, em choi cung dc nhưng ko hiểu nên ko vui lắm.
em search trên các web bác đưa, chẳng thấy subassa đâu cả, thanks nhìu nhìu.
Bác ơi không có SUBASA bản tiếng anh đâu. Em chơi cả 3 phần rồi nhưng toàn tiếng Nhật hết thôi.

langthangboy

cái pocket nes với morphgear chỉnh nút hầu như ko được,đơ luôn màn hình,lại phải đóng bàn phím vào rồi dùng bút :(( mà như thế ko đủ nút chơi,ai giúp em với,em xài o2 mini s
Em cũng đang dùng O2miniS nè, có là sao đâu. Bác chạy pocket Nester ---> option ---> Controllers ----> Rồi điều chỉnh phím chơi cho thích hợp nhé! Chúc Bác thành công.

toitoi

cái nin tendo này mình cài kô chỉnh được với fims cứng là sao nhỉ.dùng cảm ứng rất khó chơi!

hena

miên man miên man .... kỷ niệm ùa về với thời thơ ấu ... món quà bố tặng con khi con đậu lớp 6 trường điểm của Tình.... cái máy game .... chơi bằng băng....giờ chơi lại vẫn thấy thích....các bro cố lên ngày càng nhiều game nha!!!

http://www.izarc.org

IZArc hỗ trợ đọc các định dạng file nén: 7z, a, ace, arc, arj, b64, bh, bin, bz2, bza, c2d, cab, cdi, cpio, deb, enc, gca, gz, gza, ha, img, iso, ize, jar, lha, lib, lzh, mbf, mdf, mim, nrg, pak, pdi, pk3, rar, rpm, tar, taz, tbz, tgz, tz, uue. Và hỗ trợ nén các định dạng file: 7z, bh, bza, bz2, cab, jar, lha, tar, gz, zip, yz1.

IZArc có giao diện chính dạng cây thư mục như Windows Explorer hay giao diện cổ điển giống WinZIP và WinRAR. Ngoài chức năng nén/giải nén, chương trình còn có một số tính năng như: Convert Archive (chuyển đổi định dạng file nén), Convert CD image (chuyển đổi định dạng file ảnh đĩa CD), UU/XX/MIME Encode, mã hóa dữ liệu, Repair Archive (sửa chữa lỗi tập tin nén), cắt và ráp tập tin. IZArc hỗ trợ chuyển đổi các định dạng BIN, MDF, NRG, PDI sang ISO thông dụng, giúp ghi đĩa
PHẦN MỀM NÀY NỮA.CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

yeugapnganlanhon

các bác có ai có trò Cảnh Sát Hoàng Gia 3 không vậy ? Trò đó có 4 người :1thằng tóc vàng,1thằng trượt patin, 1 ông già người máy, 1 nhỏ con gái. Trò này em đặc biệt thích nhất trong tất cả các trò đi cảnh từ trước đến nay vì nó hay vô cùng....Nếu đi hay , được 50000p j đó thì được lên 1 sao và có 1 tuyệt chiêu mới. Em chơi cả triệu năm rùi nên quên tên tiếng Anh của nó là j.Đến bây h không được chơi trò đó,em vẫn thấy tiếc tiếc.
Còn pro nào có trò đua xe nhảy và đua xe Harley (có con chuột xanh tên là Modo chạy chiếc Harley,có thằng bác học điên chạy chiếc xe nhện,khi bị xe nhện bắn thì biến thành con vịt chạy lung tung,có thằng xe 3bánh,khi bị nó bắn thì biến thành....đống phân bò ).
AI CÓ CÁC GAME VỪA RỒI THÌ UP LÊN SHARE CHO ANH EM NHA...CÁC GAME ĐÓ MÀ KHÔNG CHƠI THÌ THẬT.....UỔNG NỬA....ĐỜI TRAI....^_^ Tuy hồi trước chơi game đó,bị ăn đòn hoài vì hay trốn đi chơi,nhưng vẫn ghiền đến nỗi...mỗi ngày ko ăn đòn là không chịu được ^_^

khanhquan

tại sao bàn phím ảo của pocketnester .khi choi game ,mình không thể nào bấm 2 nút chung 1 lượt được,giả sử như trò nấm,muốn nó chạy le thì phải ấn nút đi và nút B,đăng này ấn chung 2 nút đó là nó đứng im.có bác nào biết cách giải quyết không,cám ơn

hakkinen

tại sao bàn phím ảo của pocketnester .khi choi game ,mình không thể nào bấm 2 nút chung 1 lượt được,giả sử như trò nấm,muốn nó chạy le thì phải ấn nút đi và nút B,đăng này ấn chung 2 nút đó là nó đứng im.có bác nào biết cách giải quyết không,cám ơn

Tất cả các phần mềm giả lập cho PPC đều k thể ấn đồng thời 2 phím bạn nhé (2 phím cứng hoặc 2 phím cảm ứng), tuy nhiên tuỳ giả lập mà có thể dùng đồng thời 1 phím cứng và 1 phím cảm ứng

huy

cao thủ nào có rom game 33 in 1 ko nhỉ ? cho em xin nhé , cảm ơn nhiều !