• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

hackingtheinbox

mình chơi trò này trong lớp đứa nào cũng ngớ ngẫn nhìn! hehe! thích quá! nhất là trò bắn xe tăng! cái nhạc nghe quen thuộc! mario nữa! không biết thế hệ con nít bây giờ có được chơi những trò ngày xưa làm chúng ta mê mẫn không nhỉ

vietanh141281

Chào Bác bluef e dùng điện thoại HP 910C ( màn hình vuông ) ko dùng được game này, cài đặt được nhưng ko mở được rom ra chơi vì lỗi hiển thị màn hình không phù hợp. Bác có giải pháp nào giúp e ko ?

xauzainhatvn

Nên xài PocketNesterPlus giống PocketNester nhưng hỗ trợ rất hoàn hảo cho Ô HAI ẾCH DẾCH. Nester chạy trên ẾCH DẾCH vẫn bị chuối về phần SCREEN. Ít thời gian tìm không thấy không ÚP được file, các bạn chịu khó dùng GÚC GỜ tìm nha. Bữa nào rảnh mình Úp.

Úp tạm file .EXE chạy luôn ko cần setup. Vào phần SETTING có ASSOCIATE NES FILE, nghĩa là ấn vào Files .NES là chạy được ngay.

http://www.4shared.com/file/121989646/c439f19a/PocketNesterPlus.html

Chỉnh sửa cuối:

hoangmax0

cac bac cho e hoi chut. e dung ca cai binh thuong va plus deu ko choi dc. cai binh thuong thi hau het deu ko an dc bang phim cam ung gia lap cua chuong trinh. cai plus thi an vao game hien len 1s roi tat luon. E dang dung O2 xda iis wm6.5
Posted via Mobile Device

xauzainhatvn

Hic, chưa có đk Test trên WM6.5, nhưng đã test trên HTC VIVA, HP IPAQ, O2 EXEC thấy ko có vấn đề gì ! Từ từ xem có ai trả lời ko nhé !
Up cho bạn 1 cái!

oplat

GAMES ROM.nes cho PocketNester

cái này chơi cũng hay game nhiều vô kể.lại gọn nhẹ.nhưng nhược điểm là chơi trên pda thì màn hình hơi bé khó điều khiển thôi
khi bạn chơi cài này thì nên chỉnh lại,vào tùy chọn gán nút (slect) và nút (start)vào chọn trái và phải là chơi ok
tiện đây mình post thêm 1200 chò trong 1 thì tha hồ mà chơi nhé

nhớ rename đuôi (7z) thành đuôi( zip) nhé

oplat

Phần mềm giả lập game Nitendo 4 nút trên PPC dành cho ai hồi nhỏ khoái chơi game 4 nút.

Cài chương trình > open Rom > chọn loại đĩa.

Iem mới chỉ có cái game 64 trò. Ai có nhiều thì post lên cho iem với.

cái này của bác chơi trên PDA chạy cũng mượt đấy.

còn bác nào thích chơi trên PC thì vào đây.
RENAME đuôi 7z thành zip nhé.giải nén chạy ngay ko cần cài đặt

xauzainhatvn

Má ơi, sai chính tả kìa ! ĐƯỢC YÊU KHI TRẺ nhé !
Cái này tớ cũng có tầm 50mb ROMS, tìm trên mạng cũng đầy nhưng lười down.
Ai thích thì ý kiến tớ up lên cho, cứ up 1-2 bài như ông GẠCH Ốp LÁT thì lâu lắm !

traiquay1915

Phần mềm giả lập game Nitendo 4 nút trên PPC dành cho ai hồi nhỏ khoái chơi game 4 nút.

Cài chương trình > open Rom > chọn loại đĩa.

Iem mới chỉ có cái game 64 trò. Ai có nhiều thì post lên cho iem với.[/QUOC TE]

link:http://www.4shared.com/file/129826752/31edfbc0/games_romnes.html

Bác ơi trò chơi con ếch với con rồng trên có phải đó là tên của nó không,em thích trò này lắm,đang tìm may quá

mutngontay

:(:)(( em dùng Diamond II, màn hình WVGA, cài phần mềm giả lập vào thì mở Rom ra ko full màn hình, mà cũng ko hiện các nút bấm luôn. Còn chả out ra được, toàn phải soft reset.
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với :(:)(:)(:)(:)((

johnazn

Hay qua ! tui thích game này, nhưng máy HD2 không sao tìm thấy nút select hay start để vào trong chơi, giúp tui với !!!!

JohnnyBui

Mình xài HD 1 nhưng ko tài nào làm hiện được bàn phím ảo. Có ai giúp mình xử lý với

tankinh

Tìm mãi mà không thấy trò đua xe thú (harley), mình kết trò này lắm, ai biết xin chỉ giúp. thank!

xuandung11a2

Well-Known Member
Tìm mãi mà không thấy trò đua xe thú (harley), mình kết trò này lắm, ai biết xin chỉ giúp. thank!

Biker Mice From Mars-Hệ SNES

http://www.romnation.net/srv/roms/40098/snes/Biker-Mice-From-Mars-U.html