• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

nilku

Alo Bác Minh Thang. Minh đã cài thử bản "MobiFunSoft Smart Settings v3.0.S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned" Cua Bac "BuuPhucCT" khôn có hiện tượng như bản VH của bác "CaoMinh171"

MinhThang

Manager
Alo Bác Minh Thang. Minh đã cài thử bản "MobiFunSoft Smart Settings v3.0.S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned" Cua Bac "BuuPhucCT" khôn có hiện tượng như bản VH của bác "CaoMinh171"

OK cảm ơn bạn để mình pm cho CaoMinh kiểm tra lại.:D

Caominh171

Mấy bác cho mình hỏi cái. Ý ko phải nhe ^.^
Không bít cái PM Viet Hóa :
"Smart.Settings v3.0 S60v3 S60v5 Unsigned-TgSPDA" của bác "CaoMinh171" Không bít có phải do bác ý nhà ta việt hóa bi lỗi hay máy của minh có van đề nữa.Phần Trình Đơn\Biểu Tượng Ứng Dụng. Nếu để "Không Hoạt Động" thì ko có gì phải nói cả. Nhưng nếu để "Hoạt Đông" thì lúc thoát ra ngoài màn hinh chờ lúc Click vào "Smart Settings" thì nó cứ chơ chơ ra. Ko bít có ai bị như vậy nữa ko à Hĩ

Mình thì ko bị như bạn từ lúc cài đến h, có thể do nó load icon nên hơi nặng thôi àh :-?

nilku

Hix. Mình có tải bản En về cài thử rùi mà. Mình kiêm tra rất kĩ rùi. thấy ở bản EN ko bị như vậy kể cả lúc mình để hiện Icom Lun ? Của bác "q630666" bên "Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH" bài "#383" cũng nói như vậy.
Thông báo vậy thui coi bạn có khắc phục được ko à.chứ mình để vậy sài wen rùi :)

trang84

các bạn cho mình hỏi : minh cài bản TTPod 3.51 việt hóa sau cài vào thẻ nho khi mo TTPod 3.51 ra nó báo lỗi memory full.close app.and try again
mình xóa bản đó đi cài lại nó vẫn báo lỗi nhu thế bạn nào có cách cài duọc bản TTPOD 3.51 thì post lên cho mình vào mục phần mềm việt hóa nhé .Thank

bạn nào có bản lexigoo 1.5 ko thì post cho mình vào mục phần mềm việt hóa để cho dễ tìm nhé.Thank

Last edited by a moderator:

The3DJ

Lúc nãy léng phéng mò vào 1 link tưởng topic riêng hóa ra topic tổng hợp, xin lỗi các MOD. Giờ em xin hỏi lại là cái VirtualKey 1.1, em cài vào set nút xong không chạy ẩn được là do đâu làm ơngiải thích cho em ạ :D?

MinhThang

Manager
Lúc nãy léng phéng mò vào 1 link tưởng topic riêng hóa ra topic tổng hợp, xin lỗi các MOD. Giờ em xin hỏi lại là cái VirtualKey 1.1, em cài vào set nút xong không chạy ẩn được là do đâu làm ơngiải thích cho em ạ :D?

Bạn cài trên máy gì, lúc trước mình cài trên N92 cũng bị tình trạng này, không sử dụng được.

The3DJ

Trên 5700XM bạn ạ, vậy có bản nào giống pm này set được nút mutimedia key không ?

hantinhdoi09

chào !!!
mình xài n81 mà dùng hello0x.1.03 nó hay lỗi hoài anh có cách nào xử lý nó không bị lỗi khi chơi game n-gage được không ?

Hoden

Super V.I.P
chào !!!
mình xài n81 mà dùng hello0x.1.03 nó hay lỗi hoài anh có cách nào xử lý nó không bị lỗi khi chơi game n-gage được không ?

bạn hack bằng hellox thì chơi ngage trên n81 rất hay bị lỗi , bạn vào disable 4all trong rompatcher xem

Status
Không mở trả lời sau này.