• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Buồn quá đợi mãi vẫn chưa có ai rảnh nhận lời chỉnh sửa giúp mình.
Hi vọng sớm có người giúp
Posted via Mobile Device

Phải từ từ tác giả VH bản này không Online sao có thể giúp bạn liền được.

atilavic

anh ơi em muốn hack cái n95_8gb của em mà loay hoay mãi thấy khó quá anh có thể chỉ cụ thể dùm em được ko máy em bấm *#0000# thì hiện ra vầy nà v10.0.021 vậy có hack được ko anh

MinhThang

Manager
anh ơi em muốn hack cái n95_8gb của em mà loay hoay mãi thấy khó quá anh có thể chỉ cụ thể dùm em được ko máy em bấm *#0000# thì hiện ra vầy nà v10.0.021 vậy có hack được ko anh

Bạn sang Box Ứng dụng để tham khảo các cách Hack bạn nhé, không post bài tại đây nữa.

phanminhtri

Posted via Mobile Device anh kjr oj em d0wn fan mem ve da xoa 7z ruj kon rar ma van hok install dc chan wa,toan thay unable to open file. anh chy zo cho e voj

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device anh kjr oj em d0wn fan mem ve da xoa 7z ruj kon rar ma van hok install dc chan wa,toan thay unable to open file. anh chy z��o cho e voj

Còn file rar thì bạn phải giải nén để lấy file sis hoặc sisx để cài chứ.

nguoimaanhy

mình cài cái end_app không được, nó báo "unable to install a protected application from an untructed supplies" hoài à
mình có cài pythol 1.4.2 rồi
mình dùng N96 FW 30.033, máy mình chưa hack có phải vì thế mà cài không được không????
ban nào biết xin chỉ giùm mình thank

Kojiro

Super V.I.P
mình cài cái end_app không được, nó báo "unable to install a protected application from an untructed supplies" hoài à
mình có cài pythol 1.4.2 rồi
mình dùng N96 FW 30.033, máy mình chưa hack có phải vì thế mà cài không được không????
ban nào biết xin chỉ giùm mình thank

Hack máy rồi cài nhé, hack qua HelloOX2.0 á.

thanhlongnd

Mình xài Smart Settings v 2.50 việt hóa, mình vào nó vẫn có phần đăng kí, bản 2.50 có phải gõ k e y như mấy bản trước ko vậy các bác ?

thanhlongnd

cho mình hỏi là mình dùng Smart Settings, trong đó có phần Tự khó trong tất cả profile là như nào ?

Còn trong phần Mở khóa nhanh lại có phần bật đèn là đèn gì nè ?

Caominh171

cho mình hỏi là mình dùng Smart Settings, trong đó có phần Tự khó trong tất cả profile là như nào ?

Còn trong phần Mở khóa nhanh lại có phần bật đèn là đèn gì nè ?

Tự khóa trong mọi cấu hình nghĩa là nó bất chấp máy bạn đang ở cấu hình General hay Silent..., nó sẽ thay khóa mặc định của máy
Còn chuyện bật đèn trong Mở khóa nhanh thì đó là đèn màn hình đó, ví dụ khi khóa bạn có edit cái bảng thông báo "Nhấn * để mở khóa" thành "Mở chi zậy" (chẳng hạn) thì cái đèn đó nó sẽ nhá lên cho thấy rồi tối lại trong vài giây
Zậy thôi :)

thanhlongnd

Tự khóa trong mọi cấu hình nghĩa là nó bất chấp máy bạn đang ở cấu hình General hay Silent..., nó sẽ thay khóa mặc định của máy

Sặc, mình vẫn chưa hiểu rõ lắm, mình học tiếng Nga, máy xài tiếg Việt, cấu hình General hay Silent là sao ? Là cấu hình Bình thường hay im lặng đó hả ?

Và nó thay khóa mặc định của máy thì có hơn gì ko bạn ?

Kojiro

Super V.I.P
Sặc, mình vẫn chưa hiểu rõ lắm, mình học tiếng Nga, máy xài tiếg Việt, cấu hình General hay Silent là sao ? Là cấu hình Bình thường hay im lặng đó hả ?

Học tiếng Nga chẳng nhẽ ko biết chút gì về tiếng Anh :D Đúng là cấu hình đ1o đó, các cấu hình mặc định trong máy đó.

thanhlongnd

Học tiếng Nga chẳng nhẽ ko biết chút gì về tiếng Anh :D Đúng là cấu hình đ1o đó, các cấu hình mặc định trong máy đó.

Chỉ bik đc mặt từ tiếng Anh thông thường thôi bạn, hoặc những từ thông dụng trong game. Còn lại chịu nè.

Mà cái Tự khóa của Smart Settings mình thấy có hơn gì cái khóa mặc định của máy đâu ?

Caominh171

Èo đúng như SM Kojiro nói. Còn nó có hơn gì khóa mặc định của máy ko thì mình dám khảng định: nó hơn nhìu! Vì bạn vừa có thể chỉnh lại nút khóa & mở khóa máy (mặc định chỉ là Chọn trái + *), đã thế nó còn cho phép hình sửa lại bảng thông báo mở khóa theo ý thích :)

thanhlongnd

sao trước mình cài slick 0.50 việt hóa icon bt 2 quả chuông vàng , nay gỡ ra cài bản 0.51 mod icon việt hóa, khởi động lại máy icon nó vẫn thế, vẫn 2 quả chuông, phải làm sao để nó đổi icon ạ ?

Caominh171

sao trước mình cài slick 0.50 việt hóa icon bt 2 quả chuông vàng , nay gỡ ra cài bản 0.51 mod icon việt hóa, khởi động lại máy icon nó vẫn thế, vẫn 2 quả chuông, phải làm sao để nó đổi icon ạ ?

Cũng có thể do theme bạn dùng có chứa icon của Slick nên thế đó

ch0kjuv0

CHo em hỏi có phần mềm nào có thể đọc được số điện thoại gọi, nhắn tin đến ko.( đọc số chứ không phải đọc tên nhé, vì tên trong danh bạ viết theo kiểu teen nên nó đọc không hiểu gì hết).
Em thấy trên máy của hãng QMobile kiểu giống E61 có cái chức năng này hay quá ak. Cứ mỗi lần bấm số gọi ai hoặc ai gọi tới là nó đọc số điện thoại lên.
MOnh các bác chỉ giúp em ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.