• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

ngothangno1

có lỗi rồi bạn ơi. sau khi reset máy rồi vào đọc 1 tin nhắn bấm nút tùy chọn thì bị đẩy ra ngoài màn hình

MinhThang

Manager
có lỗi rồi bạn ơi. sau khi reset máy rồi vào đọc 1 tin nhắn bấm nút tùy chọn thì bị đẩy ra ngoài màn hình

Chính xác là bị lỗi này không Reply được tin nhắn. Đang nghiên cứu đây.:-?

kp_enter

Demo SMS2.0 Việt hóa

Hix nhà mất mạng mãi h mới up đc. Bản này e chỉ VH nhưng phần cần thiết khi sử dụng. Đã test hiện tại chưa thấy lỗi :| a.Thắng và a.troly test thử xem :) hi vọng là ko bị lỗi :p
P/S: đã thay luôn chữ ký bằng SymPVietGroup

kp_enter

Chính xác là bị lỗi này không Reply được tin nhắn. Đang nghiên cứu đây.:-?

đúng rùi e cũng bị thế :(( lúc copy paste trên đt thì ko bị đến lúc build sis cài ra thì mới bị :-/ sorry vì e ko test kỹ nhé. lại phải làm lại rùi :(

MinhThang

Manager
đúng rùi e cũng bị thế :(( lúc copy paste trên đt thì ko bị đến lúc build sis cài ra thì mới bị :-/ sorry vì e ko test kỹ nhé. lại phải làm lại rùi :(

Chuyện bình thường mà em, ai chẳng thế!:D

troly

Well-Known Member
ALON.Software.MP3.Dictaphone.v2.90.S60v5.SymbianOS 9.x
cả nhà ơi VH giúp mình pm này được không ?
mình vẫn chưa thấy ai vh pm dành cho os 9.4 cả
nhờ đường link của sm kojiro nhé
www.mediafire.com/?zkm32wytzto

Đối với S60v5, anh em SymPViet hình như chỉ có Congvoi có máy, cái này phải nhờ Congvoi thôi:))

Kojiro

Super V.I.P
Đối với S60v5, anh em SymPViet hình như chỉ có Congvoi có máy, cái này phải nhờ Congvoi thôi:))

Bản này dùng chung được đó anh. Nếu rảnh a làm xem sao ;) Reg với 21 số 0 nhé!

troly

Well-Known Member
Cho e hỏi xíu,pm này dùng làm gì zậy a Thắng?

Trời ơi Pm nghe nhạc và ghi âm đó em. Anh Thắng làm đến đâu rồi vậy, từ trưa giờ cặm cụi làm gần xong lên lại thấy anh nói vậy nãn quá à:-?

MinhThang

Manager
Trời ơi Pm nghe nhạc và ghi âm đó em. Anh Thắng làm đến đâu rồi vậy, từ trưa giờ cặm cụi làm gần xong lên lại thấy anh nói vậy nãn quá à:-?

Thế hả gởi file lên xem, cái nào chuẩn hơn thì úp. Bản này Vh cho V5 nên làm rất kỹ, xong rồi nhưng muốn sửa giao diện nên chưa úp.:-??

troly

Well-Known Member
Thế hả gởi file lên xem, cái nào chuẩn hơn thì úp. Bản này Vh cho V5 nên làm rất kỹ, xong rồi nhưng muốn sửa giao diện nên chưa úp.:-??

Thôi anh sửa úp lên đi, em đi bơi cho khỏe tí đây, từ sáng giờ mỏi rồi.
Gửi kèm file.rsc cho anh Thắng:D

kp_enter

Tình hình dạo này thấy mọi người đặt hàng VH có vẻ nhìu hơn em nghĩ sao ko lập một topic riêng để mọi người gửi yêu cầu VH pm nhỉ :D

MinhThang

Manager
Thôi anh sửa úp lên đi, em đi bơi cho khỏe tí đây, từ sáng giờ mỏi rồi.
Gửi kèm file.rsc cho anh Thắng:D

Bó tay quên lưu file của anh, chép file của em vào toàn viết tắt, những cái cơ bản, còn vài câu trong cài đặt khi chọn chế độ rỗng nó mới xuất hiện. Lại mất công nữa rồi :(:)(:)((

troly

Well-Known Member
Bó tay quên lưu file của anh, chép file của em vào toàn viết tắt, những cái cơ bản, còn vài câu trong cài đặt khi chọn chế độ rỗng nó mới xuất hiện. Lại mất công nữa rồi :(:)(:)((

Đâu anh ơi bản thân nó rỗng mà, khi chọn phím nóng thì nó hiện mà 1,2,3vv. Vài chử viết tắt em đang cố sửa đấy anh à. Tại anh cả, ko lưu lại file của mình. Cố anh nhé=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P

A dịch bằng gì trên phone cũng còn file bak mà, rename bỏ chữ .bak là a có lại file mà.

@Hùng: ai đề nghị cứ đưa vào đây em à, nhiều chủ đề trùng lắp rồi, tạo thêm khó quản lý.

Status
Không mở trả lời sau này.