• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
A dùng mobihex :-? Vậy trước khi out a cũng ko save lại 1 cái à, nếu thế thì đáng đời :))

Rổi quá hai em cùng dịch, có thông báo nên dành lại cho một người:)). Chưởng môn thấy sao nào?:-?. Còn đổ thêm dầu vào lửa à>:)

Kojiro

Super V.I.P
Rổi quá hai em cùng dịch, có thông báo nên dành lại cho một người:)). Chưởng môn thấy sao nào?:-?. Còn đổ thêm dầu vào lửa à>:)

2 anh tha cho em, em nào dám :) Thì tất nhiên chỉ chọn 1 rồi :)) A nào chịu hi sinh thì 2 a tự tính.
Thấy 2 anh đang bốc khói nên e thêm tí gió cho "mát" ấy mà :))
E thì bế quan rồi :D

kp_enter

2 anh tha cho em, em nào dám :) Thì tất nhiên chỉ chọn 1 rồi :)) A nào chịu hi sinh thì 2 a tự tính.
Thấy 2 anh đang bốc khói nên e thêm tí gió cho "mát" ấy mà :))
E thì bế quan rồi :D

ặc vào thấy toàn mod với Vip xì pam ko à >:) mà a.Lâm bế quan làm gì thế:-? có món gì nghiên cứu 1 mình hay sao mà lại bế quan luyện công thế a b-)

Kojiro

Super V.I.P
ặc vào thấy toàn mod với Vip xì pam ko à >:) mà a.Lâm bế quan làm gì thế:-? có món gì nghiên cứu 1 mình hay sao mà lại bế quan luyện công thế a b-)

Bế quan vì ko có gì nghiên cứu =))

E rảnh rồi thì phụ 2 anh kia test cái Alon đi nha, dạo này bết bát quá đấy >:)

kp_enter

Bế quan vì ko có gì nghiên cứu =))

E rảnh rồi thì phụ 2 anh kia test cái Alon đi nha, dạo này bết bát quá đấy >:)

OK để e cài đã. Nhưng rất ghét làm mấy soft của Alon. Trước e làm pm alon contact pro dài lê thê lại toàn trùng nhau. Làm mà lỗi lạì ko back up thì...:((

Caominh171

Chọn chế độ tự save nên không có file Bak em à.:D

VH mà wên bak thì khổ lém,mới đi học về vào thấy ae bàn tán,e góp zui cho xôm tụ :D
Đang làm sắp xong cái Aminated SMS mà a Troly gửi,nhưng e vẫn chưa tìm đc bản full,ae ai có bản full đã test up dùm lun,để e post 1 bài hoàn chỉnh cho ae

MinhThang

Manager
VH mà wên bak thì khổ lém,mới đi học về vào thấy ae bàn tán,e góp zui cho xôm tụ :D
Đang làm sắp xong cái Aminated SMS mà a Troly gửi,nhưng e vẫn chưa tìm đc bản full,ae ai có bản full đã test up dùm lun,để e post 1 bài hoàn chỉnh cho ae

Anh cũng gần xong rồi , vừa làm vừa dạo.:D SMS bản Full ở đâu có em.:-?

Caominh171

Anh cũng gần xong rồi , vừa làm vừa dạo.:D SMS bản Full ở đâu có em.:-?

Hì...:D E có bản kèm k3ygen nhưng ko xài đc,đk hoài vẫn sai dù bên web nc' ngoài vẫn dùng đc,chán :(
E tính VH xong,up lên cho mọi người bản full lun nhưg ko đc

kp_enter

hix vừa mới làm xong pm alon.. định up đã thấy a.Thắng up mất rùi :( đành để dùng vậy :(

kp_enter

Snapper v1.0

pm tự động chụp hình khá hay. Kết nhất là nếu che ống kính camera đi thì nó sẽ dừng ko chụp bỏ ra lại chụp bình thường :D mọi người test và cho ý kiến nhé
@a.KJR: vô trong vẫn bị 1 đoạn quảng cáo nhìn ghét quá :( còn cái icon thì e định tự làm nhưng ko đủ trình lên đành phải lấy cái đó b-)

MinhThang

Manager
pm tự động chụp hình khá hay. Kết nhất là nếu che ống kính camera đi thì nó sẽ dừng ko chụp bỏ ra lại chụp bình thường :D mọi người test và cho ý kiến nhé
@a.KJR: vô trong vẫn bị 1 đoạn quảng cáo nhìn ghét quá :( còn cái icon thì e định tự làm nhưng ko đủ trình lên đành phải lấy cái đó b-)

Bản này không có đóng dấu phải không em? Tiếc nhỉ.

kp_enter

Bản này không có đóng dấu phải không em? Tiếc nhỉ.
ko có đâu anh :( nhân tiện a xem luôn cho e cái từ dòng thứ tư (cả bên trong nữa nhé) e dịch thấy chưa đúng chức năng lắm. Từ đó tiếng Anh là Control (bên trong là Input control) anh có thể dùng phím lên xuống thay cho chức năng này :|

troly

Well-Known Member
ko có đâu anh :( nhân tiện a xem luôn cho e cái từ dòng thứ tư (cả bên trong nữa nhé) e dịch thấy chưa đúng chức năng lắm. Từ đó tiếng Anh là Control (bên trong là Input control) anh có thể dùng phím lên xuống thay cho chức năng này :|

Em làm biểu tượng kích thước bao nhiêu vậy, máy anh bị vỡ em ơi.

MinhThang

Manager
Em làm biểu tượng kích thước bao nhiêu vậy, máy anh bị vỡ em ơi.

"Từ đó tiếng Anh là Control (bên trong là Input control)" Em dịch nó là gì? anh không test được để xem.

Status
Không mở trả lời sau này.