• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Phần mềm này chính xác là Pm mobihex nhưng bọn Trung đã làm lại cho nhẹ và trung hóa ngôn ngữ anh à. Pm này nhẹ nên load nhanh, chức năng thì cũng như Mobihex thôi, vậy a chưa cài bản 0.97 e VH à :((

Anh chỉ dùng bản Mobihex em úp trong Phòng VIP, còn cái này thì chưa dẫn cho cái Link.

troly

Well-Known Member
Cái này để làm gì vậy em, anh đã có chưa vậy?:)) có giống Mobihex không.;;)

MobiHex 09.8 bị lỗi anh à. Dịch đến 12kb máy ko đọc được đau hết cả người đây này:mad:)

kp_enter

Trời nếu hay hơn thì e đã up từ lâu rùi. Đúng như a KJR nói nó chỉ là bản Mobihex đc "chế" lại thui nhưng e đã dùng thử thì thấy nó ko hay bị lỗi font như Mobihex nên up để a.Troly dùng thử xem còn bị lỗi như khi dùng Mobihex ko. Có mỗi vậy mà mấy a cứ tranh thủ xìpam dữ à. Cẩn thận e ban nick àh nha >:)>:)>:)

Kojiro

Super V.I.P
Trời nếu hay hơn thì e đã up từ lâu rùi. Đúng như a KJR nói nó chỉ là bản Mobihex đc "chế" lại thui nhưng e đã dùng thử thì thấy nó ko hay bị lỗi font như Mobihex nên up để a.Troly dùng thử xem còn bị lỗi như khi dùng Mobihex ko. Có mỗi vậy mà mấy a cứ tranh thủ xìpam dữ à. Cẩn thận e ban nick àh nha >:)>:)>:)

Có ban thì chú là người bị trước à, dám làm lại bản anh đã làm hả? Rảnh hen :))

tienthembg

Các bác cho em hỏi là làm thế nào để ultrarscedictor đọc được file rsc tiếng trung thế. Máy tính em đã cài font tiếng Trung rồi. Nhưng mở file thì toàn ô vuông. Em đang muốn việt hoá mấy soft của Tàu.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi là làm thế nào để ultrarscedictor đọc được file rsc tiếng trung thế. Máy tính em đã cài font tiếng Trung rồi. Nhưng mở file thì toàn ô vuông. Em đang muốn việt hoá mấy soft của Tàu.
Posted via Mobile Device

Bỏ đĩa XP vào máy. bạn vào controlpanel, phần language chọn cài thêm ngôn ngữ chinese, khởi động lại máy là ok.

thanhtungqng

AudioCube v1.3.98en Full-illusion
Phần mềm hỗ trợ cắt nhạc trên đt
Kieu_Phong_N82 đã Việt hóa,mình chỉ là người đóng gói thôi

Tải về tại đây

Pass: SymPViet

Sorry Spam.
Pass là gì vậy bác ? Sao dùng pass SymPViet lại không được.

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

A test cũng thấy ko phải pass đó caominh ơi :-?

Dạ để e xem lại
P/S: Kì quá,file e nén vẫn còn trong PC đây,giải nén bằng pass SymPViet bt,nhưng tải từ zShare về thì pass lại khác,khó hỉu wá,chắc trong quá trình up bị lỗi :-?.Để e up lại cho mọi người

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Dạ để e xem lại
P/S: Kì quá,file e nén vẫn còn trong PC đây,giải nén bằng pass SymPViet bt,nhưng tải từ zShare về thì pass lại khác,khó hỉu wá,chắc trong quá trình up bị lỗi :-?.Để e up lại cho mọi người

Đúng là Pass bị sai em à, SymPViet không giải được.:|

Caominh171

Đúng là Pass bị sai em à, SymPViet không giải được.:|

Hình như do file tương đối lớn,đặt pass rùi up lên host,ko host nào nhận cả,cứ giải nén ra là bị sai,e đã up thử sang MediaFire lun,nó vẫn bị zậy mặc dù file gốc trên PC e vẫn giải đc :(
Rút knghiệm các file tương đối lớn sẽ ko đặt pass nữa :)

Kojiro

Super V.I.P
Hình như do file tương đối lớn,đặt pass rùi up lên host,ko host nào nhận cả,cứ giải nén ra là bị sai,e đã up thử sang MediaFire lun,nó vẫn bị zậy mặc dù file gốc trên PC e vẫn giải đc :(
Rút knghiệm các file tương đối lớn sẽ ko đặt pass nữa :)

Up lên mediafire mà đặt pass là ko up được đâu e à :)

duydat006

Banned
ttpod đang sài tốt bị lỗi app closed

mình đang dùng thì thoát ra vô lại nó bi lỗi app close xóa đi cài lại rất nhiều nhưng không hết ai có cách nào khắc phục chỉ mình với

Kojiro

Super V.I.P
Thừa nhận nhưng mà không phải vậy, do có hôm mạng bị sao ấy, mình vẫn úp lên Mediafire đặt pass ầm ầm đó sao.:-??

Trước giờ chưa bao giờ đặt pass mà up lên được medifire a à :-??

Status
Không mở trả lời sau này.