• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

Son_Nguyen

Mình cũng bị trường hợp như bạn. Mình dùng bộ Python trên thẻ, ko biết có fai~ vì thế mà nó ko xài đc ko nữa :-/
Hôm qua mình thử lại bằng cách gỡ Python ở thẻ ra rồi cài lại vào máy thì lần đầu chạy ngon lành nhưng đến lần thứ 2 thì lại báo lỗi như trước, trên tiêu đề báo lỗi là "Fatal Error". Ko biết sao nữa nên đã remove pm đó rồi.:(.

Caominh171

Hôm qua mình thử lại bằng cách gỡ Python ở thẻ ra rồi cài lại vào máy thì lần đầu chạy ngon lành nhưng đến lần thứ 2 thì lại báo lỗi như trước, trên tiêu đề báo lỗi là "Fatal Error". Ko biết sao nữa nên đã remove pm đó rồi.:(.

Y chang mình, pohand rùi, thui thì gở thủ công zậy :)

hugdajkaz

A Kojiro ơi! sao cái pm End_app ko hoạt động, e cài đầy đủ 2 file rùi, nhưng click vào biểu tượng chỉ thấy nó load 1 tẹo rồi thôi, ko thấy hiện chương trình lên ???

MinhThang

Manager
A Kojiro ơi! sao cái pm End_app ko hoạt động, e cài đầy đủ 2 file rùi, nhưng click vào biểu tượng chỉ thấy nó load 1 tẹo rồi thôi, ko thấy hiện chương trình lên ???

PM này nó chạy trên nền Python bạ nhé, cài tất cả lên bộ nhớ máy hoạt động rất tốt.

momaibenem

MisCalMe 1.4

Trình nhá máy chủ yếu để phá máy người khác :D

Pass: SymPViet

Chán quá Pm này cũng thế thôi. Bên kia chưa đổ chuông đã ngắt rồi. Mình muốn bên kia kết nối trong 1s thì ngắt và thiết lập cuộc gọi mới, nếu ko kết nối thì nó cứ đổ chuông mãi.
Dù không ưng lắm nhưng cũng Thanks ban rất nhiều.
:(:(:(:(:(:(:(

MinhThang

Manager
Chán quá Pm này cũng thế thôi. Bên kia chưa đổ chuông đã ngắt rồi. Mình muốn bên kia kết nối trong 1s thì ngắt và thiết lập cuộc gọi mới, nếu ko kết nối thì nó cứ đổ chuông mãi.

Chọn thời gian 10 phút xem bên kia có bắt máy không?:)) tại bạn để thời gian quá ngắn đó thôi.

Kojiro

Super V.I.P

Bạn chọn số 2 trong thời gian nhá máy á, ai biểu chọn 0 chi :)

bluedragon0307

Không dùng được nữa rồi em dùng bản khác đi còn rất nhiều đó.:D

Thế phải dùng cái nào bây giờ ah? Worldmate cũng ko dùng dc, cái này cũng thế, chả biết xài cái gì nữa đây:( Anh cho em xin link luôn nhé

Caominh171

Thế phải dùng cái nào bây giờ ah? Worldmate cũng ko dùng dc, cái này cũng thế, chả biết xài cái gì nữa đây:( Anh cho em xin link luôn nhé
Dùng cái này đi bạn, tuy chỉ cập nhật 2 ngày thôi nhưng mình thấy nó ổn định và tương đối chính xác, cập nhật cũng nhanh nữa :)
Cho e hỏi "cert" để làm gì vậy?
Và cách sử dụng làm sao ah.
Cảm ơn các a!

File cer như một loại giấy phép, giấy chứng nhận giúp cấp phép (nói nôm na là sự cho phép) mình cài phần mềm vào các điện thoại thuộc dòng Symbian s60v3 v5 chưa hack phone.
Nếu mình ko muốn hack phone thì sẽ phải dùng nó thường xuyên để sign pm, cách sử dụng thì đã có bài hướng dẫn cụ thể ở Đây
Mình khuyên bạn nên hack phone vì khi hack xong thì bạn chỉ cần tải pm về và cài thôi chứ chẳng cần sign hay cấp phép gì nữa hết!!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Dự báo thời tiết sao lại phải cần cập nhật nhiều ngày hả các bạn? Mình thật sự không hiểu điều này lắm. dùng bản Caominh chỉ đó chọn ngày cập nhật 3 lần mới thấy độ chính xác chứ, cập nhật 5,10 ngày sao mà chính xác được, bản này mình cũng đang dùng và thấy rất hay, buổi sáng cập nhật lúc 5 giờ ngủ dậy thấy báo trời nắng, mà lúc 19 giờ tối qua nó báo mà mưa rải rác. Cái hay của em này là ở chỗ đó cho phép cập nhật số lần trong ngày,còn các pm khác thì lại chỉ 1 lần nếu tối mà báo mai mưa thì chắc nghĩ mai mưa vì không có cập nhật lại. Không ngờ mai lại nắng nửa đêm thời tiết thay đổi :))

koolboyjuly

Các bạn cho mình hỏi
Mình đang xài nokia n95-1 mới nâng cấp lên v31 thấy có hiện tượng là mỗi lần nhấn menu VD con trỏ đang ở phần tin nhắn thì thoát ra nhấn menu lại thì nó vẫn ở đó như bình thường là nó ở Bộ sưu tập
Bạc nào biết chỉ giùm với

Status
Không mở trả lời sau này.