• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

l_n948

em dùng N96, cài luôn cả trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ nhưng khi chạy SymCleanup v1.1 thì nó báo là "thiếu module appswitch " "bạn nên cài UltraPowerModule" . các anh giúp đỡ .

rapperdk

mấy các ơi em cài xyzMusic Control ak...
em cũng đã làm đầy đủ các bước như chủ topic bên đó chỉ mà ko được.
em Cài python bản 1.45 xong rùi cài keypress 1.06 tiếp đó Cài megapymoulde paclk 2.0 và cũng đã tick vào keypress rùi.
nói chung là cài xong hết nhưng khi vào chạy thì nó văng ra lun. hjx

funny_man2508

lỗi này đã nói nhiều rồi mà. bạn apply patch open4all trong RomPatcher nhé (hoặc capoff) :)

chào bạn,làm sao để mình apply patch open4all được? mình cài puthon chạy các pm khác thì ok,nhưng với symclearup thì báo lổi trên???
Và pm lướt web và download trên web thì ko sài được lun(UA Change) & socbay???
mình đang dùng E71,fw410...Thanks bạn trước :D

bb8868

chào bạn,làm sao để mình apply patch open4all được? mình cài puthon chạy các pm khác thì ok,nhưng với symclearup thì báo lổi trên???
Và pm lướt web và download trên web thì ko sài được lun(UA Change) & socbay???
mình đang dùng E71,fw410...Thanks bạn trước :D

máy của bạn đã được hack chưa nếu hack rồi thì sẽ có RomPatcher đó , bạn vào apply cho file Open4all là được thôi

lamlam1

giúp mình với :(. Mình cài bộ python 1.45 xong máy mình chạy chậm hẳn :(. chơi game ko còn mượt như trứoc nữa mà hơi bị giật giật :(. hix hix. mình dùng e75

macke362

em cài python 1.45 xong vào intall ko thấy cái icon của nó đâu :( thế là sao vậy các bro

chucbengungon

Hỏi về cách gỡ bỏ bộ PM Python

Ngày trước mình đã lỡ cài MegaPyModulePack cùng Python vào máy nhưng không được. Bi h mình muốn gỡ bỏ cả 2 cái trên để cài lại thì phải làm như thế nào? Nhân tiện các bạn cho mình xin thêm bộ cài Python ổn định nhất nhé. Mình dùng E71.

Cảm ơn nhiều.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Ngày trước mình đã lỡ cài MegaPyModulePack cùng Python vào máy nhưng không được. Bi h mình muốn gỡ bỏ cả 2 cái trên để cài lại thì phải làm như thế nào? Nhân tiện các bạn cho mình xin thêm bộ cài Python ổn định nhất nhé. Mình dùng E71.

Cảm ơn nhiều.

- Của bạn yêu cầu đây chúc bạn vui vẽ.

http://www.mediafire.com/?bcbedc22j821g09#1

mrtoan

Cho mình hỏi một xíu về python. Trên diên đàn có nhiều gói cài đặt Python, như MegaPython4All, rồi ultraPython...Khi mình cài vào một số ưng dụng chạy tốt như xplore, symClean...tuy nhiên có một số cài thông báo cần Python Runtime nhưng không thể cài Python Runtime vì đã cài Mega rồi. Vậy nên cài cái nào. Và Mình nghĩ nên tổng hợp lại và làm một gói chuẩn nhất.

duahaudo

Cảm ơn b nhưng mình vẫn không cài đặt được. Máy vẫn báo "Lỗi cập nhật".

tôi cũng bị vậy :( ngồi lục diễn đàn mấy ngày không cài được cái python. Bác nào up hộ 1 pack ổn định luôn hộ em với, cứ mỗi nơi 1 phần thế này ....

tatdat20

em dùng C5-00 đã hack thành công.em down rất nhiều bản cài python của pda nhưng sao đều bị báo lỗi cứng chỉ nhà cung cấp.sing thì cũng báo lỗi.em mới dùng nên cũng ko thạo lắm.mong các anh giúp em.thank

chucbengungon

tôi cũng bị vậy :( ngồi lục diễn đàn mấy ngày không cài được cái python. Bác nào up hộ 1 pack ổn định luôn hộ em với, cứ mỗi nơi 1 phần thế này ....

Theo mình bạn nên format 4 ngón và cài đặt Python lại từ đầu. Mình đã làm và ok. Nhớ sao lưu dữ liệu trước khi format.

mirolavklose

Em xài e66 em cài python chạy trên thẻ mà topid Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. của anh Kojiro lập .
Hỏi :
==> bản python này đã là python mới nhất chưa
==> bộ nhớ ram là gì ? em chỉ biết bộ nhớ máy và thẻ nhớ thui ak ? có phần mềm nào kiểm tra bộ nhớ ram huk? cho em xin link nhe .
Thank's

chucbengungon

Em xài e66 em cài python chạy trên thẻ mà topid Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. của anh Kojiro lập .
Hỏi :
==> bản python này đã là python mới nhất chưa
==> bộ nhớ ram là gì ? em chỉ biết bộ nhớ máy và thẻ nhớ thui ak ? có phần mềm nào kiểm tra bộ nhớ ram huk? cho em xin link nhe .
Thank's

RAM = Random Access Memory là bộ nhớ bổ sung của điện thoại hỗ trợ chạy các ứng dụng.
Của bạn đây
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=138776&d=1250580394